Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Labda kama ulianza mambo mapema, ama sivyo hapo ndio penyewe hapo!!

Mi nikajua ankali wa miaka 45 watu wa JF kwa kujifanya wazeeee! 😂🙌🏻

Watu kibao humu JF, wanajua mimi bonge la dingi, labda nina 45 au 50. 😊
Mi yanki tuu, ukiniona huwezi amini.
Kuna mtu nimewahi kutana nae ni mshikaji, alishangaa sana. 😊
 
Watu kibao humu JF, wanajua mimi bonge la dingi, labda nina 45 au 50. 😊
Mi yanki tuu, ukiniona huwezi amini.
Kuna mtu nimewahi kutana nae ni mshikaji, alishangaa sana. 😊
Wataachaje kukuona babu na umejiita chivundu na wewe 😅
Mwenyewe nilidhani mbabu mpaka nilivyofatilia chat zako nikajua mhm huyu sio jenizi ni mileniaaa😅
 
Back
Top Bottom