spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,660
- 22,995
Good Morning wanaselfika
Heeeee hi nayo sijawahi ona mweeeh Wewe binti wewe! Kazuriiiiiiiiii uwi 😍😍Au unasema hii? 😹😹
Hapo nimejibinua tu!
kama Mama yako alikwambia alikuzaa aisee alikudanganya tajiri we ulishushwa 🔥🔥 body tea ya miaka ya mbele 🌹🌹Au unasema hii? 😹😹
Hapo nimejibinua tu!
maninah!Au unasema hii? 😹😹
Hapo nimejibinua tu!
Hata mimi nimewahi mng'aza ni kama Nicole Scherzinger 😄
mkuu hapo nauza viwanja vyote vya familia vikiisha nahamia vya ndugu nienjoy na heaven baby 😂🔥MFALME WETU si nilikuambia
Mmeanza unafki 😹Hizi fujo sasa
Ulimwambia nini? 😹MFALME WETU si nilikuambia
Watu kupoteza mali kwa kuonga ni REAL mkuu we mwenyewe si umejionea 😄mkuu hapo nauza viwanja vyote vya familia vikiisha nahamia vya ndugu nienjoy na heaven baby 😂🔥
😹😹😹 Fore kulikua na kazi..!!Heeeee hi nayo sijawahi ona mweeeh Wewe binti wewe! Kazuriiiiiiiiii uwi 😍😍
Now najua why ulikuwa fore 😂😩
Hufanani bana mtoto mkaleeeeeee🔥🔥😹😹😹 Naachaje jamani..!!
Wewe haujasoma chuo china????😹😹😹 Fore kulikua na kazi..!!
Mfalme huu sasa uongo 😹kama Mama yako alikwambia alikuzaa aisee alikudanganya tajiri we ulishushwa 🔥🔥 body tea ya miaka ya mbele 🌹🌹
😹😹😹 chino wana manmaninah!
Sasa hata nikilala!
Pambana 😂 Uzee mwisho Kimanzichana.
Lala unono mfalme 🔥asante sana aisee hapa nalala usingizi safi kabisa 🌹❤️ good nights Lamomy binti kiziwi . aisee Mungu fundi 🔥