Selfika na JF: Snap it. Show it

Dah! Nimecheka kinoma, bora ulikuwa na hela. Jenga tabia ukifika sehemu ya misosi,uliza bei kwanza. 😁
Nimetoka hapo nimeshajifunza... Uzuri saiv natumia lipa sana kulipia bidhaa nikitumiwa hela kwenye simu siitoi itatoka kwenye manunuzi ndo kilichoniokoa walikua wana lipa namba..πŸ˜ƒ
 
Bali panavuma, aliyeenda atuambie kwanza wanapanda panda je maana mi na starehe za kizungu mbali mbali, masuala kama ya kupanda na kuteremka kama kule pugu kazimzumbwi πŸ™†πŸ»β€β™€οΈ
😹😹😹 Ushaambiwa choma, choma si milimani..!!
Kupanda km Mt Kilimanjaro kunahusika..!!
 
Nimetoka hapo nimeshajifunza... Uzuri saiv natumia lipa sana kulipia bidhaa nikitumiwa hela kwenye simu siitoi itatoka kwenye manunuzi ndo kilichoniokoa walikua wana lipa namba..πŸ˜ƒ

Mimi kuna kitu kimewahi nipata mitaa ya Jamatini, Dodoma, around 2011 hivi. Ilibidi niache niliokuwa nao wazuge kama bado wanakula, nikaenda ATM kutoa hela, nije nilipe bili za watu. 😊
Bili ilikuja mara mbili ya fedha niliyokuwa nayo.
 
😹😹😹 Ushaambiwa choma, choma si milimani..!!
Kupanda km Mt Kilimanjaro kunahusika..!!
Zamani humu kulikuwa na uzi watu wanahamasishana kwenda kupanda mlima kilimanjaro, kulikuwa na mdada anaitwa Heaven on earth alitupia kapicha kibao akatoa na story ya kupanda mlima, Watu walihamasika wengine walienda.

Ule uzi nilikuwa napita kama naaga maiti.πŸ˜‚

Ila Bali kuzuri nakuonaga tu huko mitandaoni
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…