spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,625
- 22,926
Kigoma ni shwariii kabisa hakuna shida vipi huko daslamMissing you tajiri, KG mnasemaje huko?
Kigoma ni shwariii kabisa hakuna shida vipi huko daslamMissing you tajiri, KG mnasemaje huko?
Umeanza uhaya braza😃Nikirudi nyumbani naingia bandani kwangu , nakamata Kuku napika supu , najipongeza kama hivi na Kuku wa kienyeji , nikishiba nacheki movies naingia Jf nalala
View attachment 3688785
View attachment 3688786
Mkuu wakishua moja sio??mkuu unakula utumbo wa kuku 🤮
Tunamshukuru Mungu tunakomaa na jiji!Kigoma ni shwariii kabisa hakuna shida vipi huko daslam
Kama kanda ya ziwa sawaaa🤝utumbo wa Ng'ombe safi kabisa ila wa kuku hapana.
kuna demu nilipataga anaishi Tabata kama miaka minne nyuma nikaenda piga kambi kwake kama siku 3 ivi siku moja jioni kwenye kutembea tembea tukajikuta kwenye iko kimeza wanauza bidhaa za kuku mimi nikachukua vipaja kadhaa nikaanza kujisevia kidogo nayeye akaanza kunilisha mimi naachama tu mdomo kuja kushtuka kumbe ananilisha vifiligisi vimefungwa fungwa na utumbo wa kuku aisee nilihisi kutapika 🤮🤮
mimi nmekulia kanda ya ziwa aisee misosi kibao kumkuta mtu anakula utumbo wa kuku ni kitu hakiwezekani, wengine mpaka vichwa wanatupa
😹nenda mimi nataka kuitwa AuntyNdio nawaza hapa niende au vipi, ni kama nasikilizia mchongo hivi😁
😍humu tumechat kwa picha ww tu ndo umepotea ..Chat kwa picha crochet artist
Aah weeh!! Mimi nishatoka huko nasubiri wewe kwanza🤣😹nenda mimi nataka kuitwa Aunty
Mimi bado navuta muda😂Aah weeh!! Mimi nishatoka huko nasubiri wewe kwanza🤣
Unachagua sana si ndio? We hayaa🤭Mimi bado navuta muda😂
Nataka shemeji yenu awe mzuri 😹msije kunisemaUnachagua sana si ndio? We hayaa🤭
Kina steve wanajiachia kila siku selfika na ni wazuri tu😎Nataka shemeji yenu awe mzuri 😹msije kunisema
Hao wameoa 😹😹ila wanasema wapo singleKina steve wanajiachia kila siku selfika na ni wazuri tu😎
Usikubali mpaka uone picha za harusi au pete ya ndoa kidoleni 😆Hao wameoa 😹😹ila wanasema wapo single
Aya chat kwa.picha❤️Usikubali mpaka uone picha za harusi au pete ya ndoa kidoleni 😆
Bila kutuonesha mfano?Aya chat kwa.picha❤️
Seran jmni mbn unanifanyia hivi😹Bila kutuonesha mfano?
Wakinga wamezishusha za kutosha, afu zinateleza flani..!! 😹Kuna batiki za kichina nimeziona nimecheka sana, rangi za batiki lakini material polyester 😀
Kuna outfit hiyo kanichagulia ndo nivae hiyo siku, sasa mi ananiletea umarekani wake kwa mkinga wapi na wapi? 😹😹Kabisa ideally ni mavazi beach, cost, jamaica.
Naijua hii😍humu tumechat kwa picha ww tu ndo umepotea ..
Tublesss🥳😘
Naomba uanze kwa vitendo mamaake!Seran jmni mbn unanifanyia hivi😹