Ulianza kuwa wa ugomvi..!!๐๐๐ kwanini wangeuacha bhana.
๐๐๐Ulianza kuwa wa ugomvi..!!
Nikauze vijora sasa mods washaingia kazini..!!
Aunty nani vile๐๐คฉoukeyy get prepared ushakua aunty akee๐ค
clarbery๐Aunty nani vile๐๐คฉ
๐yeah chuga moja ..zimefika usijareeeee๐คKheeeh uko Arusha kwa Shem darling??
Msalimie sana. ๐๐
๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐yeah chuga moja ..zimefika usijareeeee๐ค si unaona hiyo green...
๐ท by bebe๐
Duh we noma๐ฅ๐ฅ๐ฅ
๐ฅ๐ฅ๐yeah chuga moja ..zimefika usijareeeee๐ค
Mkuu kwenye kibarua changu unapaita shamba๐๐ Paje si ni mjini kabisa .
Nilikuwa na refresh huu uzi ukaja juu nikafungua nikakutana na picha nikafurahi sana kubahatisha kabla haijafutwa๐คชDuh we noma
Within a seconds๐ซก๐
Nione namimi jamani nisiye na bebe๐๐yeah chuga moja ..zimefika usijareeeee๐ค
OkSaint Anne upo wapi nimekumiss, unendelea kuvaa soksi??
Nilivyoona tu Id yako ikabidi Nitafute socks nilikotunza๐๐๐Saint Anne upo wapi nimekumiss, unendelea kuvaa soksi??๐๐
Unafanya kazi apo kumbe? Ntarudi kukaa tena apo next time kama sitofikia Villa Pako poa sana.Mkuu kwenye kibarua changu unapaita shamba๐๐ Paje si ni mjini kabisa .
Nione namimi jamani nisiye na bebe๐
Huwa nikikukumbuka nacheka sana๐๐๐Nilivyoona tu Id yako ikabidi Nitafute socks nilikotunza๐๐๐
Ila urembo ni kipaji๐๐
Yaani nkamu uwe unapitapita kunikumbusha.Huwa nikikukumbuka nacheka sana๐๐๐