Nipo rada , na nip Canada now kipenziUkatuchambe vizuri habari na hoja mchanganyiko huko!
Nataka kurrarra naomba bless usiku wangu bwashee
Ba mnyogode ungeanza kutubless kabla hujapiga ndizi hicho kikongwe chako😂Tupo hapa postini picha zenu za huko mbulu , tunawafuatilia pumbavu sana
Tunyooshe kwa picha😂Nipo rada , na nip Canada now kipenzi
Hakuna mwenye komwe humu kila mtu anawaka😁Nipo rada 😃 wajinga wajinga watakakaopost makomwe Yao humu nawachana live pumbavu
Hahaha jukwaa limebakwa mnoBa mnyogode ungeanza kutubless kabla hujapiga ndizi hicho kikongwe chako😂
We bwana hebu tuache mzuri ukifa unaliwa nyama bwanaweee! Uzuri uko machoni pa mtazamaji!😎Unakuta li kiazi kabisa linambiwa ni lizuri 😃 aseee hii si kubali kwenye jukwaa letu pendwa humu😃
Zipo nyumbu mashavu kama puto humu aseeTunyooshe kwa picha😂
Hakuna watu niamini mimi😜Hahaha jukwaa limebakwa mno
Mamnyoo😃
Mashavu yao waachie wenyewe fanya mambo mengine ba mnyogodeZipo nyumbu mashavu kama puto humu asee
😃😃Labda nifeWe bwana hebu tuache mzuri ukifa unaliwa nyama bwanaweee! Uzuri uko machoni pa mtazamaji!😎
unahisi ni yeye?Ila wewe mtoto maini matupu
Hakuna watu niamini mimi😜
Sijuiunahisi ni yeye?
Nimeuona uzi wako pampula acha kunizulia taharuki😂😃😃Labda nife
Noo hawa wasenge gusa achia nataka niokoe pesa za wanaMashavu yao waachie wenyewe fanya mambo mengine ba mnyogode
Hebu nibless mie bwana😄Nasikitika mno magoigoi wanajiamini kabisa😃