Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Hakuna commission ni dogo langu nalikubali sana

Uzee huu unafanya niwe mvivu kuwinda, au kuna sehemu unaona nafaa nikae?
Kumbe basi mpambanie dogo huwezi jua!

Kwani yule wa usiku wa manane alikukataa? Humu totoz zipo kibao ukitulia hapa wiki tu unajiokotea mmoja mnaenda kuzeeka wote😎
 
Kumbe basi mpambanie dogo huwezi jua!

Kwani yule wa usiku wa manane alikukataa? Humu totoz zipo kibao ukitulia hapa wiki tu unajiokotea mmoja mnaenda kuzeeka wote😎
Yule bana tokea agombane na felista amebadilika sana, hata sielewi kwa nn asee. Tulikua vizuri tu lakini sasa hivi kabadilika
 
Back
Top Bottom