makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,576
- 108,912
Huwezi amini hapa ndio niko serious.. π€£πTatizo hujawahi kuwa serious maka πΉπΉ
Mlinichanganya nyie!! Hahaha.Ukashindwa ufanyeje sasa huku mnywani kule roho yako!! βΊβΊ
Chino alikua ananichekesha aiseee..!! πΉπΉπΉUkashindwa ufanyeje sasa huku mnywani kule roho yako!! βΊβΊ
Huyo mtoa idea ya kugombana ni nani? Hapo ndio unaogopa kusema, unaacha ndalaπMimi niogope na nilikuwa katikati yao mpaka yakayamwagwa ya kuyamwagwa UMENISAHAU πΉπΉπΉ
Wote wananijua vizuri siwaogopi..
Sema nini muungano wa wachawi haujawahi kudumu..!!
Mtoa idea ya uchonganishi hajaamini macho yake alivyokwapuliwa bwana πΉπΉ
Mimi na Antonia tupo sana ugomvi wetu ulisukwa na haukuwa wa mboo za kugombania za mafungu..
Hilo halina ubishi ndiomana wakatuvuruga ili wapate upenyo wa kumdhalilisha asipate mtetezi..!!
Si unakumbuka shengesha tulomfanyia babu miga mpaka akarusha taulo..!! πΉπΉπΉ
Roho iliniuma nilichelewa kuusoma mchezo.
Muongo πΉπΉHuwezi amini hapa ndio niko serious.. π€£π
Husemi ni kina nani, huo ni uogaHilo halina ubishi ndiomana wakatuvuruga ili wapate upenyo wa kumdhalilisha asipate mtetezi..!!
Si unakumbuka shengesha tulomfanyia babu miga mpaka akarusha taulo..!! πΉπΉπΉ
Roho iliniuma nilichelewa kuusoma mchezo.
Sawa. Tupia Tukuone weyee kama weye Naamini hauna uwoga wowote!Naangalia marudio ya world cup nikisubiri mechi ya Chelsea
View attachment 3673574
Utasikia baba nitafutie mama mwingine. Hahaha.πΉπΉπΉ Hivi auntie wangu mshunuu mzima jamani π₯°
Nilikwambia umlete ukajizungusha mtsieww..!! π
Unamjua usijizungushe.. πHuyo mtoa idea ya kugombana ni nani? Hapo ndio unaogopa kusema, unaacha ndalaπ
Haki ya eee... na mchanga nalamba π€£Muongo πΉπΉ
πΉπΉπΉπΉ Uduguu niache nacheka hapa mpaka najitisha ujue sauti inazunguka.!!Kupigana na kijiji kizima sio kazi ndo imagine ukoo mzima unaunga nguvu kumshambulia tonnia famchezo na mnywani ake Kapachino weyeeπππ!
Anyways tuchat na picha.
πΉπΉπΉ Mbona mi siuoni huo mchanga?Haki ya eee... na mchanga nalamba π€£
πππππππΉπΉπΉπΉ Uduguu niache nacheka hapa mpaka najitisha ujue sauti inazunguka.!!
Mama nishapatikana asijali π₯°π₯°π₯°Utasikia baba nitafutie mama mwingine. Hahaha.
December ntakuletea! Sema kimbeya icho sijui kimejifunzia wapi
Hahaha kwanini!Chino alikua ananichekesha aiseee..!! πΉπΉπΉ
Changa la macho hilo ππ€£πΉπΉπΉ Mbona mi siuoni huo mchanga?
Nitake radhi uduguu, sijawahi hata sekunde moja kumuwazia Mio kimapenzi..!! π₯ππππππ
Mliniamulia walai mpaka nikawaza kwani lamo nae amefumuliwa na mio???? Ni anamuelewa anga??? Mpaka nikamwambia Smaa hebu fanya umtombe Lamomy ili tupigane vijembe vizuri kwanza khakhakhaaa! Akawa anacheka tu
HayaSawa. Tupia Tukuone weyee kama weye pulllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzz!! Naamini hauna uwoga wowote!