Jamani si tumekubaliana tunasifia kila atakaye selfika auπππKuna enye ni mabinti wamechakaa sura ngumu kuliko hata sie the aunties hebu watuache hukoo!! πππβΊβΊβΊβΊ
Acha kabisa mnywani!!Hahaha na sio vita mmoja!!
Na kama ni jeshini ungekua na cheo cha u field marshal
Kabisaa! Wenzie tuna kazi ya kuvunja chaga hukuπNa mna miili muzuri hadi raha miili ya kubebeka na kumdekea mtu!
Ukimkalia mtu unachambwa ufanye mazoezi utamuua βΊβΊβΊKabisaa! Wenzie tuna kazi ya kuvunja chaga hukuπ
Nilimkalia mtu kwenye paja nilifukuzwaπ€¦π½ββοΈUkimkalia mtu unachambwa ufanye mazoezi utamuua βΊβΊβΊ
Ila akili yako wwNilimkalia mtu kwenye paja nilifukuzwaπ€¦π½ββοΈ
Hakuna picha nilizipenda kama hizi jamaniπHaya waichukue
Kuna vitu vikikukalia hata kama ni vizito kiasi gana Kuna mda unavungaUkimkalia mtu unachambwa ufanye mazoezi utamuua βΊβΊβΊ
AliniudhiπIla akili yako ww
Nimecheka
Ndo ilivo lamama yule usingempa credits uone venye angeumia kukosa wakumuunga mkono!!Jamani si tumekubaliana tunasifia kila atakaye selfika auπππ
Wee kuna wenzio hawavungi!Kuna vitu vikikukalia hata kama ni vizito kiasi gana Kuna mda unavunga
HahaaHakuna picha nilizipenda kama hizi jamaniπ
Umeniacha hapa mamaake, wapi hapo nimeyabananga?Ndo ilivo lamama yule usingempa credits uone venye angeumia kukosa wakumuunga mkono!!
Umefanya kosa kureact palepale!
Oya weeeeHaya waichukue
Zilikuwa nzuri sana natumai wengi walizikubali sana ile siku!Hahaa
asante kumbe
Ninazo kibao
Weee mnywani bongez iko siku watakuua ujue khaa!!Kuna vitu vikikukalia hata kama ni vizito kiasi gana Kuna mda unavunga
Aloooπ’π’Ulikuwa wapi weye Brian naweee??? Umepitwa sanaaa watu wametupia vitru matratra sanaa.. tena nakedddfdd
Achana nayo hebu tuselfike zetruuu sieee!Umeniacha hapa mamaake, wapi hapo nimeyabananga?
Nimegundua mimi ni mbuzi tuuSeran Brian Spilner msiseme sijawaita. Kitu nakeddd kweriiiikweriiii!!
Umependeza mamchu siku ukipiga ulosimama nichukue mshono jamani si wajua tena!!