Bora avash ila sio jembe! Jembe ilizama kwenye maji😅Palikua pa moto sana
Miaka mingapi hapa ziwa liliongezeka kwel Avash pakaharibika sana wamejaribu kuludisha kama zaman naona wameshindwa wamepatelekeza😃
Fanya hivyo!Nikienda tena nitakupigia picha uone palivyogeuka magofu
Huko ndio palijifia mapema tu!Jembe sijajua ila na wao pia walikumbwa na issue ile ile
Usijali vitu vitashuka tu mnywani wangu maho anajuaNdio😎
Baai freshy!😎Usijali vitu vitashuka tu mnywani wangu maho anajua
😃😃Sijawi kwenda kabisa huko naishiaga Semanene pale jina jingine TamaliBora avash ila sio jembe! Jembe ilizama kwenye maji😅
Week hii utaipata nikienda tenaFanya hivyo!
Mbona watu bado walikua wanaendaHuko ndio palijifia mapema tu!
Picha ilivokua inagoma kufunguka nikasema emollah jalia niikute hii picha haijatolewa; nakutana na kitu tofauti kabisa
Ooh napajua nimeshalala hapo pametulia sana!😃😃Sijawi kwenda kabisa huko naishiaga Semanene pale jina jingine Tamali
Fanya kweli aisee..Week hii utaipata nikienda tena
Mbona watu bado walikua wanaenda
Ukome😂😂Picha ilivokua inagoma kufunguka nikasema emollah jalia niikute hii picha haijatolewa; nakutana na kitu tofauti kabisa
Fanya hivo mtandao ukikaa sawa ntarekebishaUkome😂😂
Siwezi kujisahau namna hiyo!Fanya hivo mtandao ukikaa sawa ntarekebisha
Itabidi nifike nione huwa wanafata nini kule...Ooh napajua nimeshalala hapo pametulia sana!
Fanya kweli aisee..
Labda waliendea jina tu ila haikuwepo tena ilimezwa, hata dr jembe hakuendelea kuipambania maji yalizidi unga😅
Eendiwoo ndiwooo mnywaniUsijali vitu vitashuka tu mnywani wangu maho anajua
Mwanamke kujiamini ati😁Amini kwamba!! Kikubwa ni kujikubali. Nimependa sana iyo confidence madam.
DooohApateeeeee. Nimepata
Seran Kapachino Christine_1 Brian Spilner mnapitwa na mibaraka hukuuuuuuu🗣🗣🗣🗣🗣🗣
Mtromtroooo mashallaaahhh 🔥🔥🔥 una mwili mzuriiiii sanq jamanii! Stake zakushatroooo
Hakika mchana wangu umekuwa mzuri sana
Wabheja sana
Why?umekuja kivingine,selfika kdg
Hahaha sijui watumia baga watuambie
Umenitamanisha kula baga leo 😋
Peke yakoOoh napajua nimeshalala hapo pametulia sana!
Ndio jamani, huwezi lala peke yako?Peke yako
Au ulifungwa kama nilivyofungagwa mie na mtoto wa pwaniNdio jamani, huwezi lala peke yako?