Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Basi tu yaan
Unapenda kuchungulia picha za watu ila wewe huweki hata kidole
Who are you?
Nimelia sana 😃

Kuchungulia ni msamiati mkali kwangu maana me sijfichi huwa nashinda hapa napiga story mbili tatu muda uende

Pia huwa naweka nikipiga labda hujawai nibahatisha pia😃

Who am i..🤔 kijana tuu nipo kwenye early 20s zangu najiandaa na Ue kesho inaanza mkuu😃😃😃
 
Nimelia sana 😃
Thibisha kama umelia vinginevyo ni chai
Kuchungulia ni msamiati mkali kwangu maana me sijfichi huwa nashinda hapa napiga story mbili tatu muda uende
Leo ulikua una vizia uchungulie ila ndioo hivyo😁😁
Pia huwa naweka nikipiga labda hujawai nibahatisha pia😃
Weka leo nione pulizzzz
Who am i..🤔 kijana tuu nipo kwenye early 20s zangu najiandaa na Ue kesho inaanza mkuu😃😃😃
Upo kwenye early 20s join 2017😎
 
Back
Top Bottom