NdioMaringo!
nahisi ningekua karibu angenibamiza ๐๐๐Nimemwambia maaana naona kili zinampeleka kusiko takiwa!๐
Yap, kali sana ๐ฅ๐umeipenda?
Jpili mbali kote huko? ๐น
Em weka basi tuone wakaka wazuri mlivyobarikiwa buana..!!
Kwakweli! Haya pita mi nijilaze kwa amani mamaake!nahisi ningekua karibu angenibamiza ๐๐๐
Ila nimegundua unadeka sana ๐๐๐๐.nahisi ningekua karibu angenibamiza ๐๐๐
weee sema kweli๐ฅดbado sijapita๐
Mshana kumbe nae alipita live๐คฃ. No naked no emoj no hidden face๐ . Aisee sijabahatika kumuona. Ila ndio vizuri wadau wengine wakafanya hivo Ili tufahamiane.Tunataka ibaki ili tuje kuona mishepu ๐น๐น
Yani mimi kila nikiingia hata km zimefutwa nazikuta zote..!!
Leo nimeona mpk ya ankal Mshana Jr kala kyuti na bado naiona mpk sasa..!! ๐น๐น
๐น๐น๐น Wa huko hawataki kazi za hovyo..!!Karibu sana, nipo kwa waha huku, naila migebuka..
Shida sijaona wauza madafu, wakopeshaji ma wauza maji...
Wale wa dar wametokea wapi ๐๐คฃ
Ili kiwe nnUsifute
๐๐๐๐๐ mi napenda kuongeleshwa kwa upole kabisa,,, Tresor Mandala ndo kanifokea ile mchana ๐Ila nimegundua unadeka sana ๐๐๐๐.
Haya nan mwingine kakufokea leo tukamsemee kwa Baba na Mama?.
Nataka nikupasie wewe ๐น๐คฃ๐๐
Huyu anataka aliwe nawe huna meno, mpasie kijana wangu intelligent businesman aipige
Yani chukuchuku na suti yake km anaenda kuwasilisha bajeti ya jukwaa la chitchat ๐น๐น๐นMshana kumbe nae alipita live๐คฃ. No naked no emoj no hidden face๐ . Aisee sijabahatika kumuona. Ila ndio vizuri wadau wengine wakafanya hivo Ili tufahamiane.
DuhDaah! Unanisingizia ndugu yangu.
Mm ni mgeni na Tayana-wog alishatoa maelekezo. Nikajua ndio sheria ya huu mtaa ๐๐๐๐.
basi yeye ndio kaniponza aisee.
nimepita saiviweee sema kweli๐ฅด
Aww mtt mzuri kumbe umenenepq hivi?
Oyaa๐
๐๐๐๐๐ mi napenda kuongeleshwa kwa upole kabisa,,, Tresor Mandala ndo kanifokea ile mchana ๐
Ijumaa twende vacay basi, nimeipenda๐nimepita saivi