Unajitahidi nikujibu ila kwanza kanyoe kichaka cha Amazontajiriii huyo.
China kama choon unavyoenda๐๐๐
Mbweni una boonge ya mjengo Hilton Hotel cha mtoto.๐
Unashinda jf 24 seven ila hela zinaingia tu,zinatiririla tu,miamala ya remitly inaingia hadi inakutia stress.
Tajiri huna baya.
Tajiri we pisi kali beyonce anakuonea wivu,uwoya kwako kama housegirl tu.
Acha umbea ww nae๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Jf ina hekaheka sana mdogoangu ๐๐๐๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Wewe uduguu dalili zinaonyesha na wewe unampenda bana, ๐hivi kwann ba tamu amewazaa upuuzi tyuuh, kwamba mie sina msimamoo? Ukute huyu dogo ananielewa anashindwa kufungukaaaa!!!
Na asifungukee, akifungukaa dharauuu hiziii ntamfurusha mbonaaa.
Ba tamu kisukarii kingii, asisikie habari zangu kwa classmate, lazima ahojii, yaan hajiaminiii kabisaa.
Love nasubir au unasubiri ifike usiku nikiwa nimelala sebuleni kwa shangazi ๐Jf ina hekaheka sana mdogoangu ๐๐๐
Atakupa tu, mambo itakua yameingiliana๐๐คฃ๐คฃKapuku mie Countrywide huwezi amini hata pole sijapewa na huyu Lamomy
๐๐๐ kumekuchaWee handsome boe!! Em selfika bas, mda wotee kunisumbua tsup!!
Bas njoo tuchat hapaa!! Sasa c naongea na uduguu angu, wee unaumia vipiii? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ko nikisema kuhusu ba tamu unaumiaa? Si ulitaka umuone live nkakuoneshaa!! Una kasirika nn? Wee hukuniaminii bhanaa.
Nimekuachaa na waaminifu utambee nao, ila nimemic sex ako!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
๐๐๐ Mbaga acha ujinga bana.!!Love nasubir au unasubiri ifike usiku nikiwa nimelala sebuleni kwa shangazi ๐
Nimekusemea๐คฃ๐คฃ๐๐ท๐ท๐ทnisameheDah.! Tayana tutayaongea hayo nilitaka kwanza ukae vizuri. Nilitaka kuna kitu nikufanyie bana.! Usijali tuko pamoja
Mmh unavyomteteaAtakupa tu, mambo itakua yameingiliana๐
Si unaendelea vizuri lakini mamii?? Mungu azidi kukutia nguvu ๐Nimekusemea๐คฃ๐คฃ๐๐ท๐ท๐ทnisamehe
Mkaka wa selfika, alinielewa na mie nikamuelewaa.Wewe uduguu dalili zinaonyesha na wewe unampenda bana, [emoji12]
Hivi mtu anaanzaje kuweka mazoea na wewe ya kijinga kiasi hiko na utegemee shem afurahie?? Wee ukimkuta binti anaenda kwake kucheck movie utatulia?? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uwe unabadilisha na upande wako uone ilivyo ngumu.!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kumekucha
Weeeh kumbeeee.!! Nimecheka.
Ila uduguu chizi wewe ujue
Hamna nasema tu ule ukweli๐Mmh unavyomtetea
Sawa boss acha nitulie
Aah mi napita tu ๐คฃ๐คฃ๐คฃAcha umbea ww nae
Dah, au basiMkaka wa selfika, alinielewa na mie nikamuelewaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] tatizo hakuniaminii, nkamueleza ukweli wotee haamini.
Bas tukaachana, toka tuachane kahama selfika, kahamia jukwaa LA tech hukoo.
Muda umepitaa wee, eti anarudi kwangu, nkamuambia ukweli mie niko na mtu haamini, akasema km kweli Una mtu fanya nimuone live, nkatumia mbinu zangu had akafanikiwa kumuonaa toka hapo ni lawama tyuuh huko tsup.
Sasa wee mie watu wawili nawezaje kuwamilikiii? Woiiiiiiih
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sijawahi kukufanyia ht utani love๐๐๐ Mbaga acha ujinga bana.!!
Yaa kiukweli nashukuru naendelea ku recover kiasi Fulani sio mbaya my dear๐Si unaendelea vizuri lakini mamii?? Mungu azidi kukutia nguvu ๐
๐๐๐๐ Kwahiyo uko pm unabebishwa uduguu.!! Hongera zako, mwambie shem namsalimia.!!Mkaka wa selfika, alinielewa na mie nikamuelewaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] tatizo hakuniaminii, nkamueleza ukweli wotee haamini.
Bas tukaachana, toka tuachane kahama selfika, kahamia jukwaa LA tech hukoo.
Muda umepitaa wee, eti anarudi kwangu, nkamuambia ukweli mie niko na mtu haamini, akasema km kweli Una mtu fanya nimuone live, nkatumia mbinu zangu had akafanikiwa kumuonaa toka hapo ni lawama tyuuh huko tsup.
Sasa wee mie watu wawili nawezaje kuwamilikiii? Woiiiiiiih
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimemic sex akee, hata yeye namuambiagaa!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kumekucha
Ila uduguu.!! Umemiss nini??