National Anthem
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 19,173
- 56,212
anajipendekeza au anatumia tuPenseli 4 amempenda ndo crush wake๐
Dah! Nimekosa mimi , nimekosa mimi mdogo wangu mzuri ๐๐๐ Sikategemea hii kitu dah.. kumbe tunacheka hapa .. nyuma ya stage wanatuuaSi mlikua mnasema pisi nyembamba wana mikunjo ya roho, oohho sijui wana roho mbaya๐๐๐
Sasa dada yenu mbona๐
Au basi, Mungu ponya roho za watu wenye maumivu sababu ya wengine
Amina๐
Watu wabaya sanaDah! Nimekosa mimi , nimekosa mimi mdogo wangu mzuri ๐๐๐ Sikategemea hii kitu dah.. kumbe tunacheka hapa .. nyuma ya stage wanatuua
๐ ๐ tumekamata mwizi shangazi .. usiondokeMjomba naomba nilale kesi ngumu Mimi sichelew kulia ๐๐๐waja wakiamka hapa patakuwa hapatoshi
๐๐๐Ila Lenie unanichekezhaga sana dp nzuri hivyo ila uhalisia sasa ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Nipo kwenye boda boda hapaWe si mchochezi acha kivumbi kiwake vizuri leo.
Tutalala majogoo. Tu ๐คฃ๐คฃ๐คฃ kwani unateseka ukiws wapi
Nimechoka mwili na roho mjomba๐ ๐ tumekamata mwizi shangazi .. usiondoke
hapa katoboa boko, nilikuwa namkubali na kumushemi sana ila kwa hilo picha acha ale matunda yake.. kazingua ile mbayaaNa hizo picha ni zilitumwa kitambo selfika, I think mwaka jana sasa jiulize huyo dogo kazitoa wapi kama hajapewa na aunt yake asambaze kutuchafua.
I just feel sad n sorry for her, she is so beautiful kutuma wajinga wajinga watukane na kuchafua wasichana wenzake bila kujua anajichafua pia yeye
mwizi achomwe moto men ๐ ๐ ๐Nimechoka mwili na roho mjomba
๐๐๐Ulikipenda ndo unachoikipigia ndevu sio.
Ndevu ndo mbona zinapendwa sana embu ingia google hapo uone stats.
Anyway bora mimi nilituma ndevu ww wakutuma kifua kisicho na chuchu ๐๐๐ zilikatwa au??
alafu chochonde chonde asinigusie katoto kangu Depal ...akome kunizeesha mtoto wangu ๐ ๐ ๐ ๐Donโt you feel sorry for yourself?
Uko chuo, unamiliki nini eti?
Hujionei huruma wew ni mwanaume, kutwa kusifia mashangazi humu ndani,
Kujitumisha vichipsi eti nimetoka field nimechoka๐
Ofisi za watu utumike, Antonnia akutumie pia kuchafua watu
Hujiskii aibu kama mwanaume
Thatโs so poor baby boy, so poor
Pole, pole sanaa mdogo wangu
wenye midevu yetu tumekaa pembeni tunamuangalia ๐ ๐๐๐๐
Ukitaka kujua we ni aibu, kituko, fedhea ni ile siku ilipojitumisha kapicha. Hao unaoita mashangazi walikucheka๐
Maana unavyozalilisha watu unadhani wew ni bora zaidi
Kata hizo ndevu bruh, wanaume wenye ndevu hawana usichana ndani yao, usiwe unatuma vipicha vyako vya aibu humu ndani
akome kabisa kunizeeshe mtoto wangu ๐ ๐ ๐ bado hajawa shangazi ashike adabu zake zote๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Aiseee
I'm happily married with 2 kids๐ฅฐ๐๐๐๐
Ila we kaka Unateseka na maisha yangu, unajua saiv nimefungua PM, saiv nimefunga
Aiseeeee๐๐๐๐
Aunt yako kaolewa na nani? Ungekuta yuko selfika kusubiri vocha za Mjep?
Ungekuta anatuma picha yuko na mtandio?
Anatafuta nini Kwani? If she is happy married with beautiful kids๐๐๐
Toka nje ya JF and gave the truth, jaribu kumtembelea huko alipo uone maisha anayoishi, then compare it with any of us Lenie Depal au mimi
Ni mbingu na ardhi, so chill baby boi chill
Kuna miujizaa๐คฃWatu wabaya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanataka wakufundishe ushirikina Aposto(Kwa Sauti ya Extrovert )
Sent using Jamii Forums mobile app
๐คฃ๐คฃ๐คฃ Kuna watu wakizeeka wanafikiri wote wamezeekaakome kabisa kunizeeshe mtoto wangu ๐ ๐ ๐ bado hajawa shangazi ashike adabu zake zote
SamalekoKuna miujizaa๐คฃ