Mm mzima shangazi nilikumiss tu adimu Sana😀😀 huyu kijana kuna mahali alinikuta akaanza nitemea shit nikaona atakuwa bonge la mjitu, kumbe kachumba kazuri tu na huo msuko wake umekatoa sex ile mbayaa, leo nikipata hea nakatolea mahali.. hapa mie mate yananitoka tuuu.. Shangazi mzima lakini
hahahaha,usikute ni mimi naenda ruvumtu chake
nimekaa na mtu anayefanana na avatar yako , safari nzima nakuwaza wewe tu 😂😂😂.
Hahaah naona umeshuka picha ya ndege 😂😂.hahahaha,usikute ni mimi naenda ruvu
hahahaha,ushaniona liveHahaah naona umeshuka picha ya ndege 😂😂.
hebu nitumie picha yako nikuone.
mbona ulikuwa hauchezii simu 😂😂hahahaha,ushaniona live
hahahaha,ndani ya bus sigusi simumbona ulikuwa haichezi simu 😂😂
hahhahaaa basi wewe ni kauzu sanahahahaha,ndani ya bus sigusi simu
hahahaha,hapana mie sio kauzu wala nn ,rafikihahhahaaa basi wewe ni kauzu sana
nimekusalimia hapo Mbezi 😂😂
Izo emoji tu zinaonesha ulivyo ubwabwanimekuelewa totooo toooo chuchuuuu [emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
Take itnakuja kukulipia mahali mwali wewe
hahha nitakuona next timehahahaha,hapana mie sio kauzu wala nn ,rafiki
Na wewe unajiiweka?Keyboard warrior.
hahahaha,haina tatizohahha nitakuona next time
Ukipita Iringa na wakakupa nyama,iangalie mara 2.Mmh uyo mdudu asije kuwa dogie maharage[emoji16]
Auntie unaishi wapi nije kukutembelea jamani[emoji7]
Soda elfu4?Hivi mmewahi kwenda hapa wavuvi Kempu Coco Beach? [emoji41] Hizi bei wanawafunika wale wenye nyota zao kadhaa
View attachment 2397615
Uzuri mtu akilewa ndo anaongea ukweli[emoji23][emoji23]Amelewa huyo
okay Bosshahahaha,haina tatizo