Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Ir tunaganda, wengine vipi kwenu??View attachment 2254624
Huku tupo hivi
Hatujazoea hichi kiubaridi
June is bae [emoji23][emoji23]
]
Screenshot_20220608-202114.jpg
 
Watu wanachanganya hawaelewia ,kuna rangi zinaendana hazina shida zikiwa 2,3....
Pia watu tunatofautiana colour code...
Mfano mi hapa nimevaa puul neck nyeusi,biatu vyeusi!,hiyo suruali ni nyekundu na hereni ni nyekundu except kikoti tu ni baby yellow,cm tu imeweka filter imefanya rangi zimeng'aa but ni rangi zilizopoa!
Umeonogaa[emoji7][emoji7][emoji7]
 
Watu wanachanganya hawaelewia ,kuna rangi zinaendana hazina shida zikiwa 2,3....
Pia watu tunatofautiana colour code...
Mfano mi hapa nimevaa puul neck nyeusi,biatu vyeusi!,hiyo suruali ni nyekundu na hereni ni nyekundu except kikoti tu ni baby yellow,cm tu imeweka filter imefanya rangi zimeng'aa but ni rangi zilizopoa!
Rangi zinakupenda dear
Looking gorgeous
 
Watu wanachanganya hawaelewia ,kuna rangi zinaendana hazina shida zikiwa 2,3....
Pia watu tunatofautiana colour code...
Mfano mi hapa nimevaa puul neck nyeusi,biatu vyeusi!,hiyo suruali ni nyekundu na hereni ni nyekundu except kikoti tu ni baby yellow,cm tu imeweka filter imefanya rangi zimeng'aa but ni rangi zilizopoa!
Mimi nakuelewa vizuri, maana colors hazinisumbui; nagonga tu yulee. Watu wengi wasiopenda crazy color hata ikiwa moja tu hawakuelewi; afu ukizichanganya ndiyo hawakuelewi kabisa. We good to go wizo ake
 
Back
Top Bottom