gabrielkashasha
Member
- Oct 3, 2015
- 53
- 0
Mkuu uko wapi??? Nikutafute
amo training centre tanga hk chuo kiko vizur kimasomo nijibu please
Mkuu uko wapi??? Nikutafute
kwa yote mawili au moja mkuu?
wameandika buy them at Tsh.20000/= sasa sijajua ni yote mawili au moja
Mkuu uko wapi??? Nikutafute
hv kaka zangu mbona amnijibu kuhusu chuo cha AMO TRAINING CENTRE TANGA.kama kikovizur kiufundishaji
Cja elewa wadau nieleweshen
Kila nikienda kwenye profile yangu nakuta bado kupo vile vile na pia naskia nacte wametoa majina ya waliomba MD ni kweli wazeee
wameandika buy them at Tsh.20000/= sasa sijajua ni yote mawili au moja
mkuu chuo mnaripoti tar ngapi?
walishaanza tokea tarehe 5 me leo ndo nataka kurudisha fomu nimeomba diploma ila serikalini walinipa certficte coz sikua na points 28+
walishaanza tokea tarehe 5 me leo ndo nataka kurudisha fomu nimeomba diploma ila serikalini walinipa certficte coz sikua na points 28+
kamanda wewe umepangiwa chuo gani?
nilipangiwa bumbuli ila wamenifanyia transfer to city college of health and allied science
Bab mie nimewapigia asubuhi ya leo mara mbili hawajapokea ila mara ya tatu wakapokea. Na nilipoishiwa credit na kucall tena walipokea muda huo huo.jombaa nimewapigia mara 69 lakini hawapokei simu
kamanda wewe umepangiwa chuo gani?
mkuu me walinipangia K'S ROYAL HEALTH MBEYA alafu hiko chuo wanafundisha certificate 2 na ada ni nyingi xo nimeenda kuomba direct pale paradigms diploma ya C.O