Ramos Jafary
Member
- Aug 30, 2015
- 30
- 1
Jaman naomben msaada kwa anayekifahamu vizur Besha Health Training Institute (BHTI) kipo Tanga nmechaguliwa hapo clinical medicine.
walikupangia directly au ulifanya tena usajili?
Jaman naomben msaada kwa anayekifahamu vizur Besha Health Training Institute (BHTI) kipo Tanga nmechaguliwa hapo clinical medicine.
kwahiyo mkuu vyuo private unaweza kuomba directly bila kupitia nacte?
Jaman naomben msaada kwa anayekifahamu vizur Besha Health Training Institute (BHTI) kipo Tanga nmechaguliwa hapo clinical medicine.
Ndio mkuu ila buku 30 yao lazma uwalipe 2 huwezi kuwakimbia
ulirudisha form mkuu
hebu kaka tupia namba ako na mm nimechaguliwa uko Tanga
mkuu bronchitis semister ya kwanza huwa na masomo mangapi?
ostadhijuma una contact number za st Augustine institute of health and allied science?? kama unazo naomba unisaidie
Nipe email yako.nikurushie notes.
Email yangu hii hapa mkuu
jumaabdalhamid@gmail.com
Clinical medicine....
karibuni sana ndugu zangu...kwa wale wa clinical medicine first semister mtakula kitabu cha Anatomy na physilogy hii ngoma sio mchezo ikiwa umechaguluwa Shule ngumu na mkipata mwalimu complicater wa hili somo nishida lakini anatomy first semister sio taiti ukilinganisha na ile second semister vilevile kuna mnyama mwengine Anaitwa PATHOLOGY nae huyu jamaa mtata sana ila mkiwa na doctor mzuli akamipigia Shule vizuri unasoma hadi moyo unapenda! Kuna jamaa mwingine Anaitwa MICROBIOLOGY AND ENTOMOLGY jamaa huyu ni mtata nae ila sio sana jamaa wengine na wakawaida hawatishi wala nini maana wamekaa kisiasa nao ni ENVIRONMENTAL HEALTH,COMMONICATION SKILLS AND COUNCELLING..
Angalizo ndugu zangu mkifika mpige Shule muache mzaha maana Mambo sio lelemama..na uzuri wa hii kozi Kama utakuwa serious na kusoma basi utakuwa unafaulu kwa kiwango cha juu lakini ukiwa shallow alafu upo kwenye chuo kigumu safari ya nyumbani ni mapema sana wenzio wanakuaga.... Kwa walio chaguliwa Mvumi cotc karibuni sana Maana ni chuo kizuri sana
ulirudisha form mkuu
Ndio mkuu, wameniambia watanipigia CM
kwa hiyo pindi utaanza jumattatu au week ijayo unaiacha ipite?
inategemea na ni siku gan wata ni julisha. Vp ulishaanza misoto?
certificate na diploma masomo ndo hayohayo kitabu wanachosoma watu wa diploma ndo hichohicho wanachosoma watu wa cheti. umechaguliwa chuo gani kijana?kwa hiyo pindi utaanza jumattatu au week ijayo unaiacha ipite?
certificate na diploma masomo ndo hayohayo kitabu wanachosoma watu wa diploma ndo hichohicho wanachosoma watu wa cheti. umechaguliwa chuo gani kijana?