Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

bro ISLETS nurse diploma anakula kiasi gani? kwa sababu bro wangu ni mwalimu ana degree after makato anakula laki 5.2 hivi
(2)na diploma clinical medicine anakula kiasi gani?
inategemea na ukubwa wa tumbo lake...anaweza kula wali nyama nusu na maji lita mbili
 
Last edited by a moderator:
kwa ngaz ya diploma ni lak 7+ baada ya makato na wa2 weng waliosoma degree huwa huwakuti maospitalini but wanakimbiliaga TFDA na TBS


Huo ni mshahara wa lab technologist mwenye degree(980000 bila makato),wa diploma hafiki huko kijana wangu
 
kwa upande wa phamarcutical science huwa wanapewa ishu za kusambaza dawa maospitalini kwa wale wa diploma za phamarcy kama ukiajiriwa serikalini na wale wenye digree wengiwao utawakuta kule MSD-tabata nafikiri ndo bohari ya dawa ya serikali pekeyake ila kuna nyingine kubwa ipo pale mwenye inaitwa shelly hyo ina dili na kutengeneza dawa na kuiuzia serikali pia zipo bohari ndogo ndogo za wahindi kule kariakoo


Wafamasia wenye diploma wengi wapo mahospitali na ndio wanagawa dawa kwenye madirisha yale(dispensing windows).Wenye degree wengi wapo mahospitali hasa hasa kwenye stores za hospitali.Ndio na wengine wachache wapo kwenye regulatory authorities kama Pharmacy Council,TFDA na MSD.Wengine wapo kwenye pharmaceutical industries na wengine wamechepuka na kufanya mambo mengine kabisa baada ya kukusanya mtaji
 
Habari wakuu...
Mi nimechaguliwa diploma ya medicine!!na ndo ndoto yangu kubwa ili niwe MD..!!nimepangiwa st aggrey mbeya tuition fee milion 1.9 hostel milion 1.1!!nimeaamua kupanga nje ya chuo naona gharama zimepungua kiasi flani..je kuna faida gani na hasara ya kukaa nje ya chuo..?maana nimeokoa zaidi ya laki tano..!!
 
inategemea na ukubwa wa tumbo lake...anaweza kula wali nyama nusu na maji lita mbili

sio kosa na wala siwezi kukukasirikia tatizo ni hiyo mimba yako changa inakusumbua.
kwa ushauri wa bure nenda ukalambe limao na udongo ili upunguze munkari uku ukiwa unamsubiria mumeo.
 
Habari wakuu...
Mi nimechaguliwa diploma ya medicine!!na ndo ndoto yangu kubwa ili niwe MD..!!nimepangiwa st aggrey mbeya tuition fee milion 1.9 hostel milion 1.1!!nimeaamua kupanga nje ya chuo naona gharama zimepungua kiasi flani..je kuna faida gani na hasara ya kukaa nje ya chuo..?maana nimeokoa zaidi ya laki tano..!!

kwa vile hautaki hostel ila kuwa makini usije ukapata mimba za utotoni.
 
sio kosa na wala siwezi kukukasirikia tatizo ni hiyo mimba yako changa inakusumbua.
kwa ushauri wa bure nenda ukalambe limao na udongo ili upunguze munkari uku ukiwa unamsubiria mumeo.
inaonekana una matatizo ya akili..afya wito nanga wewe!!kama unatafuta mshahara kwenye sector ya afya hufiki mbali...nanga wa demo wee
 
inaonekana una matatizo ya akili..afya wito nanga wewe!!kama unatafuta mshahara kwenye sector ya afya hufiki mbali...nanga wa demo wee

yote umeyataka wewe kwa sababu wewe ulini quote majibu ya kihuni ni bora ungepotezea tu, kwavile umelianzisha haina budi tuendelee.
nani aliyekwambia sasa hivi kuwa kuna kazi za wito dogo?
 
Anaejua mshahara wa medical lab ngazi ya diploma??

hapo kaka mwenye diploma ya medical lab science analipwa mshahara wa sh ngapi?

bro ISLETS nurse diploma anakula kiasi gani? kwa sababu bro wangu ni mwalimu ana degree after makato anakula laki 5.2 hivi
(2)na diploma clinical medicine anakula kiasi gani?

Huo ni mshahara wa lab technologist mwenye degree(980000 bila makato),wa diploma hafiki huko kijana wangu

naomba tu muelewe kuwa mishahara huwa haiuliziwi hivi.... na ndio maana hata ukimuuliza mtu analipwa shingapi wengi hudanganya...

unaweza kukuta walimu wote wanadegree lakini misharaha ni tofauti, usishangae, hata kwa nurses.. cha kuelewa ni madaraja ya mishahara tu... ukipata nafasi soma, malipo utakutana nayo mbele.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom