Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Kwahy kesho ndio watapata jibu kamili kuwa ada itakuwa sh ngapi kwa mwaka huu

Yap cjajuaa rasmiii....japo yy akanambia nimpgie asubhi b4 hajaingia kwenye kikao iliii anijizeee yanayoendlea huko na kuhuxu joining instruction
 
wadau kwa waletulio chaguliwa lugalo 2wasiliane no yangu n 0755009337 naombeni hata mwenye nduguyake aliye chuo cha lugalo military medical school anisaidie no yake
 
wadau kuna mpya gani wale wa 2nd round na wale wa community health.
Community health selection zilitoka ila cjui kama kuna mtu profile yake imebadilika! Mim nlichaguliwa nanika confirm japo cyo kupitia kwenye prfl
 
jaman wale wa dental therapist tanga centre wanichek joining ziko out mi nmepata na chuo knafunguliwa tareh 2/11
 
msaada kuna dogo amechaguliwa st. aggrey diploma in clinical medicine . join instruction mwenyenayo
 
wadau naomba kuuliza kwa yeyote anayekijua chuo cha mount ukombozi cha dar es laam naomba anifahamishe plz?
 
Back
Top Bottom