yorkshire
JF-Expert Member
- Sep 9, 2016
- 2,532
- 3,177
Nimetoka kibaruani hapa sasa hivi naambiwa kuna mchango wa lazima tshs 20,000 kuchangia sijui shule tena nikajulishwa kuwa sasa hivi imebadirika imekuwa elfu 70, kitu kilichonisikitisha zaidi nimeambiwa kwamba wale wote waliokutwa majumbani mwao leo hawana hiyo hela wamebebewa vitu vyao kama tv,deki n.k kufidia mchango wa lazima wa elfu 20,000 .Naomba kama kuna kiongozi yeyote wa serikali alitolee ufafanuzi hili maana mbaya zaidi wapangaji ndio walioipata adha hii