Sehemu yake ya siri imefungwa kishirikina asichepuke

Sehemu yake ya siri imefungwa kishirikina asichepuke

Bado ni Jambo la kushukuru. Sipati picha angekuwa amewekewa dawa ya 'Kuwagandisha'. Sijui ingekuwaje. Yani watu mnagandamana hadi mwenye mali aje awagandue.
Ningepiga..'kwa jina la Yesu' hadi payeyuke...
 
Mkuu nimeachana naye, linaweza kuja zengwe kubwa nikashindwa kuchomoka...

Ahahahahahahahaaaaaaa,...good achana naye mkuu,..kwani alikuambia mchumba wake yuko wapi na kwanini akuambie upige simu kuanzia saa moja asubuhi mpaka saa 12 jioni tu,...huyo mwanamke sio mtu mzuri hata kidogo mkuu i,e atakuwa ni mke wa mtu sema bwana yake anazungukwa tu.
 
hilo tego ni linaitwa sharubeti ni hatari sana kama umelazimisha mpk umefanya nae sehemu zingine basi unalo atakuwa ameshakufunga sidhani kama utapona uwa linauwa mfumo wa uzazi wote ingawa utakuwa unasimamisha ila hutoweza kupata mtoto. Kuna jamaa yangu alikutana na situation kama yako aliangaika nchi nzima kujitibu sijui kama alipona maana sikufuatilia tena habari yake baada ya kuhama kazi
 
Ahahahahahahahaaaaaaa,...good achana naye mkuu,..kwani alikuambia mchumba wake yuko wapi na kwanini akuambie upige simu kuanzia saa moja asubuhi mpaka saa 12 jioni tu,...huyo mwanamke sio mtu mzuri hata kidogo mkuu i,e atakuwa ni mke wa mtu sema bwana yake anazungukwa tu.
Alisema wanaishi pamoja na kwahiyo mchumba wake mida hiyo anakuwa hayupo...wakati yeye yupo hom mda mwingi...
 
Udhaifu ni kula vya watu na kujisifu arif. And the details are so disturbing, was it necessary to tell about swallowing and what-not?? I think not man.
 
hilo tego ni linaitwa sharubeti ni hatari sana kama umelazimisha mpk umefanya nae sehemu zingine basi unalo atakuwa ameshakufunga sidhani kama utapona uwa linauwa mfumo wa uzazi wote ingawa utakuwa unasimamisha ila hutoweza kupata mtoto. Kuna jamaa yangu alikutana na situation kama yako aliangaika nchi nzima kujitibu sijui kama alipona maana sikufuatilia tena habari yake baada ya kuhama kazi
Mkuu, mbona balaa ikiwa hivyo, nitaenda kanisani nipigwe ombi la nguvu...ishatokea sasa na nishaachana naye...
 
Udhaifu ni kula vya watu na kujisifu arif. And the details are so disturbing, was it necessary to tell about swallowing and what-not?? I think not man.

Majibu yako huwa yanafurahisha ila mwandishi anajaribu kutoa lugha ya picha ili muelewe zaidi,🙄but nashauri utafute msaada zaid kwan kuna andiko linasema na hao watakua mwili mmoja so ur bonded to that woman spiritually utake usitake
 
Udhaifu ni kula vya watu na kujisifu arif. And the details are so disturbing, was it necessary to tell about swallowing and what-not?? I think not man.
Tunakoelekea kumtokea mwanamke ambaye yupo single in real sense ni ngumu, huwezi jua kama kajiegesha tu kwa mtu wake, halafu ana mvuto wake..na mimi nina hisia na pia hakunipa ban...

'Details disturbing'? does it look like a crime scene or a place where an accident has occured? kidding...
 
hilo tego ni linaitwa sharubeti ni hatari sana kama umelazimisha mpk umefanya nae sehemu zingine basi unalo atakuwa ameshakufunga sidhani kama utapona uwa linauwa mfumo wa uzazi wote ingawa utakuwa unasimamisha ila hutoweza kupata mtoto. Kuna jamaa yangu alikutana na situation kama yako aliangaika nchi nzima kujitibu sijui kama alipona maana sikufuatilia tena habari yake baada ya kuhama kazi

Duuuuuuuh
 
Halafu wanawake ni wengi kuliko sis wanaume but why kunakuwa na repetition ten kwa hawa viumbe?
Mbon sijawahi ona/sikia mwanamke kabaki ashakosa mpenz wakat wapo weng!

Namaanisha, TAFUTA WAKO maan wapo kibao
 
Teh. Teh. Isinge 'Swihi'
Ndo basi tena, tungetafuta namna nyingine, ila haya mambo yanatokea wakati mtu huna habari, ningekuwa najua kuwa yatatokea nisingeenda..kwa hiyo mwanamke akiwa wazi inapendeza..
 
Hii nimeisikia kwa watoto wa kipemba baadhi Kigamboni..Ukitaka kuinsert flash disk yako unazimia hapo kitandani na ukiamka unamkuta mtoto bado anakusubiria,,ukimuuliza anakwambia "si nlishakuambia jinsi mama kanifanya"ukijaribu tena unazimia baadae unanyoosha mikono kwa mtoto pini ya ukweli.Na hata ukimweleza mtu kwamba ulishindwa kumtafuna haamini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom