Sehemu yake ya siri imefungwa kishirikina asichepuke

Sehemu yake ya siri imefungwa kishirikina asichepuke

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Posts
1,008
Reaction score
841
Kuna mrembo nilimtokea juzi kati kwenye basi akaniambia anaishi na mchumba wake ila nikakomaa tuwe tu marafiki, tukapeana namba, masharti ni kuwa yeye ndo atakua anaanzisha mawasiliano au naweza kumtafuta kati ya saa moja asubuhi na saa kumi na mbili jioni.

Sasa baada ya mda tukakubaliana kutoka siku fulani ndani hiyo mida yake tukaingia chimbo pande za tabata, nikaandaa uwanja vizuri ili mwishowe niachie mafuriko sasa ile kila mmoja ashakaa sawa nikamshangaa mshambuliaji wangu alipotaka kugusa tu mpira akanuna ghafla.

Yupo wima ila akikaribia kuingia tu ananywea, nikisogea pembeni kidogo anakuwa wima tena ile nataka nimuweke mahala pake anadoda nikaona mchezo kama changa la macho nikamuuliza mbona sijausoma huu mchezo? Akaniambia hamna kitu na kuwa ananishangaa mimi.

Baada ya jaribio kushindikana, nikasimama pembeni yake,jamaa kasimamaje? Nikamwambia aniambie kwanini jamaa akikaribia pale anapoteza network, akaniambia kuwa mchumba wake ndo kafunga njia yake kishirikina ili asipite mtu yeyote tofauti na yeye na kuwa alijua toka mwanzo kwamba tusingefanikisha hilo zoezi.

Nilimshangaa sana huyo mshkaji na mambo yake ya kizamani ya kufunga papuchi ya huyo mwanamke kwa njia za kishirikina.Cha ajabu alisahau kufunga njia zingine, nilivyojaribu mdomoni na kuona panaingilika, la kwanza nikasugua mdomoni mwake na kuziachia humohumo na akameza la pili nikabananisha manido na kuziachia kifuani na usoni ingawa papuchi niliikosa, mbadala zilikidhi haja.

Huo ni udhaifu mkubwa kufanywa na mwanaume


 
Kazi unayo, yaani unammind jamaa kwa kuseal tundu analomiliki,? Tafuta lako afu watu wawe wanagegeda
 
Jack Daniel's

Anaishi na mchumba wake,..?....hapo sijaelewa kidogo mkuu i,e huyo atakuwa mke wake achana na wake za watu kiongozi atakuwa kakudanganya huyu.
 
Last edited by a moderator:
Kwa hiyo Umezini na mke wa Mtu. Shukuru Mungu kamfunga yeye,otherwise ungeandika mengine saizi.
 
Anaishi na mchumba wake,..?....hapo sijaelewa kidogo mkuu i,e huyo atakuwa mke wake achana na wake za watu kiongozi atakuwa kakudanganya huyu.
Mdada kasema jamaa ni mchumba tu na wala hajamuoa..mi sikuwa na mda wa kuthibitisha hilo kwa sababu yeye mwenyewe hakutaka kulizungumzia Zaidi ya hapo...
 
Anaishi na mchumba wake,..?....hapo sijaelewa kidogo mkuu i,e huyo atakuwa mke wake achana na wake za watu kiongozi atakuwa kakudanganya huyu.
Mrembo alisema jamaa ni mchumba wake na wala hajamuoa lakini pia hakutaka kulizungumzia hilo suala zaidi ya hapo...
 
Ulivyo mroho lazima ulipita pia na mlango wa uwani.Ngoja uoteshwe Busha ndiyo utakoma vya mjini vzr ujue vinagharamiwa na kulindwa.
Sema imekaa kishigongoshigongo vile?
 
Kwa hiyo Umezini na mke wa Mtu. Shukuru Mungu kamfunga yeye,otherwise ungeandika mengine saizi.
Siwezi kusema ni mke wa mtu maana aliniambia hajaolewa na katika mazingira kama hayo ilibidi nimsikilize yeye...
 
Duh aisee. Hongera sana ila next time usiseme tena hadharani. Wanaume huwa tunakaa kimyaa. Hatusemi
 
Siwezi kusema ni mke wa mtu maana aliniambia hajaolewa na katika mazingira kama hayo ilibidi nimsikilize yeye...

Kwanini usimuulize mkuu,..mtu anakuambia anaishi na mchumba unaamini bila hata kujua kiundani,..by the way-huyo atakuwa mke wa mtu sema kakudanganya mkuu.
 
Siwezi kusema ni mke wa mtu maana aliniambia hajaolewa na katika mazingira kama hayo ilibidi nimsikilize yeye...

Bado ni Jambo la kushukuru. Sipati picha angekuwa amewekewa dawa ya 'Kuwagandisha'. Sijui ingekuwaje. Yani watu mnagandamana hadi mwenye mali aje awagandue.
 
Nimekukomesha na bado, japo ulimfanyia uchafu huo mchumba wang ila bado yupo kweny miliki yangu. Ila usiombe nkakumata utacmulia ppte utakapokuwa
 
Hiyo mbona kawaida! wee si unajifanya rijari? jaribu uchukue mke wangu uone kama utachomoka. na ukiendelea kuvamia mali za watu utakuja juta maisha yako yote
 
Kwanini usimuulize mkuu,..mtu anakuambia anaishi na mchumba unaamini bila hata kujua kiundani,..by the way-huyo atakuwa mke wa mtu sema kakudanganya mkuu.
Mkuu nimeachana naye, linaweza kuja zengwe kubwa nikashindwa kuchomoka...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom