sehemu ya kupost kazi

sehemu ya kupost kazi

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Posts
8,260
Reaction score
9,764
wadau kuna mtu aliwahi kuniambia kuna mtandao wa kitanzania unahusika na kupost kazi za sanaa kama graphics, logos ambapo mtu akipenda kupitia mtandao huo mnaweza fanya biashara au shirikiana. Kuna anayejua huo mtandao anisaidie
 
Tanzania bado sijasikia. Youngmaster alikuwa na mtandao wa matangazo. sina hakika kama unafaa kwa kazi hiyo!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom