Sehemu ya kufanyia usahili wa mahojiano

Sehemu ya kufanyia usahili wa mahojiano

paul paschal

New Member
Joined
Oct 21, 2014
Posts
2
Reaction score
1
Wakuu habari,

Dogo aliomba nafasi za tutor chuo cha sukari general agriculture sasa tumetwa oral na kwenye ajira portal inaonesha oral n kufanyie DODOMA kwenye ofisi za Sekratariat lakini tena Kuna tangazo linasema wasailiwa wa usaili wa mahojiano Wafanyie vituo walivyoainisha sasa sielewi tangazo lipi afuate msaada maana anapiga simu sekratariat inaita tu
 
Kama upo Dar-es-salaam, nenda kivukoni kwenye Jengo la UTUMISHI house karibu na kituo cha mwendokasi cha kivukoni. Wapo pale. Au njoo PM nikupe namba ya Afisa mmoja wa PSRS.
 
Wakuu habari,

Dogo aliomba nafasi za tutor chuo cha sukari general agriculture sasa tumetwa oral na kwenye ajira portal inaonesha oral n kufanyie DODOMA kwenye ofisi za Sekratariat lakini tena Kuna tangazo linasema wasailiwa wa usaili wa mahojiano Wafanyie vituo walivyoainisha sasa sielewi tangazo lipi afuate msaada maana anapiga simu sekratariat inaita tu
Afuate Taarifa za Tangazo
 
Wakuu habari,

Dogo aliomba nafasi za tutor chuo cha sukari general agriculture sasa tumetwa oral na kwenye ajira portal inaonesha oral n kufanyie DODOMA kwenye ofisi za Sekratariat lakini tena Kuna tangazo linasema wasailiwa wa usaili wa mahojiano Wafanyie vituo walivyoainisha sasa sielewi tangazo lipi afuate msaada maana anapiga simu sekratariat inaita tu
AENDE KITUO ALICHOANDIKIWA KWENYE AJIRA PORTAL
 
AENDE KITUO ALICHOANDIKIWA KWENYE AJIRA PORTAL
Utamchanganya

Latest info huwa zinatolewa kwenye matangazo kwenye website.

Kama kuna tangazo la mabadiliko ya sehemu ya kufanyia usaili kwenye website na ni recent kuliko kwenye portal afuate hiyo latest
 
Kama ni Dodoma Oral zote ni Ofisi za Secretariat ya ajira katika Utumishi wa Umma, Udom kule
 
Kama ni Dodoma Oral zote ni Ofisi za Secretariat ya ajira katika Utumishi wa Umma, Udom kule
HAPANA UNAPOTOSHA ANATAKIWA KUFUATA KILICHOANDIKWA KWENYE ACC YAKE YA AJIRA PORTAL,DODOMA UWA KUNA VENUE KIBAO TU SIO LAZIMA KUFANYIA UKO ULIKO TAJA MI MARA YA MWISHO NIMEFANYIA DODOMA SEKONDARI
 
Back
Top Bottom