Sehemu iliyotulia Dodoma

Ubezea

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
1,011
Points
1,500

Ubezea

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
1,011 1,500
Wakuu umofia kwenu?

Natafuta pub au sehemu yoyote kama bar iliyojificha ficha maeneo ya Dodoma. Nataka niende na mtoto sasa sipendi sehemu yenye watu wengi.
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,659
Points
2,000

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,659 2,000
Nenda nyuma ya uwanja wa Jamhuri kulikuwapo na bar zamani maeneo hayo. Waulize hiyo bar ilihamishiwa wapi, watakuelekeza utaenda maeneo ya Singida hutojuta kufika hapo.
 

mbarika

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
2,499
Points
2,000

mbarika

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2015
2,499 2,000
Wakuu umofia kwenu?

Natafuta pub au sehemu yoyote kama bar iliyojificha ficha maeneo ya Dodoma. Nataka niende na mtoto sasa sipendi sehemu yenye watu wengi.
Njoo hapa darajan bar karibu na kanisa katoliki cathedral
Au njoo hollycross nyuma ya kanisa hilo hilo
Au njoo kito bar
Ukishindwa kabsaa Niambie nikupe mchongo mwingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,938
Members 528,059
Posts 34,039,154
Top