nashukuru mzima
JF-Expert Member
- Jul 11, 2017
- 1,011
- 1,915
Mzee inamaana hata kibiti,mkuranga haupajuiNimezaliwa Temeke, sijawahi kufika Kisemvule
Sio muhaya huyu lekcharaaa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mwalimu wangu wa udsm aliwahi kuniambia hawezi kufika Mbagala kwa sababu hakuna kitu cha kumpeleka huko.
Sent using Jamii Forums mobile app
Dar ndio mkoa mdogo kuliko yote tanzania haina ukubwa wowoteDar kubwa sana, sidhani kama kuna mtu ashawahi kufika kila kitongoji...
Dar ndio mkoa mdogo kuliko yote tanzania haina ukubwa wowote
Kubwa kwa kujengeka.Dar ndio mkoa mdogo kuliko yote tanzania haina ukubwa wowote
Haha sio Meja Mkisi huyoMwalimu wangu wa udsm aliwahi kuniambia hawezi kufika Mbagala kwa sababu hakuna kitu cha kumpeleka huko.
Sent using Jamii Forums mobile app
MUONGOMimi nimefika kata zote. Dar es salaam.
Umemaliza kwa dharau uswahilini.Nimeishi Dar miaka 6 hivi ila sihemu ninazozifahamu ni kanda hii ya kuanzia ubungo kuja sinza kinondoni kidogo, mwenge, mikocheni, makongo, kimara, goba mbezi louis kwenda mpaka kibamba.
Simply maeneo mengine ya Dar siyajui na kama ni kupita tu nisehemu chache sana huwa nasikiaga majina tu ya huko uswahilini.