donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
[emoji2]
Nipo mkuu, kwema? Ulirectify?Chief upo?
Nikumbushe mkuu!Nipo mkuu, kwema? Ulirectify?
Ulifanikisha?Nikumbushe mkuu!
Mama wako alikua pantha kumbeHahahaha Kweli Black Panther wamepinda aisee iwe wanaume au wanawake!
Pantha ilikua na watu nyomi enzi zile wengine Kwa wazi wengine Kwa kificho yaani Ile taasisi ilikua more powerful karibu blacks wote waliiunga mkono ila ilikua na mamluki wengi ndio walioifelisha!Mama wako alikua pantha kumbe