Ww mwenyewe unamatatizo amekuuliza swali unaanza kuleta kibehehi mara average student!!
Nyie ndiyo wale mlipata AAA HKL,HGE,ECA ,HGL mnaona mnakili kuliko mtu aliyepata DDD PCM,PGM,PCB!!
Wakat hiyo physics tu changanya H+K+L
Kebehi vipi. Huwezi kuwa A student na halafu usizijue big 4 ?
Maana hata vyuoni big 4 huwa wanakuja kila mwaka kwenye career fair na vyuo huwa vinabandika matangazo yao kwenye notice board ili finalist wanafunzi wenye gpa kubwa waanze ku apply. Na vigezo huwa vinawekwa kabisa.. average students wanapita pembeni maana vigezo vinawabana mapemaa
Haijalishi umesoma HKL ama umesoma PCB . Big 4 wanataka As tu kwenye vyeti vyako. Hawataki excuse za kusema mimi nimepata D sababu nimesoma Physics na yule amepata A sababu amesoma Language