kumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)Leo tarehe 28/12/2025 Dr Samia atakuwa kabakiza miaka 4 na miezi TU kuendelea kuwa IKULU MLIO nae msituringie 🤣😂mkiongozwa na Bashite
Hatobiiiii 2030 MToa roho you karibu kujakumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)
Nitajie binadamu wa kwanza kuishi milele?halafu ikawe ajabu kwamba huyo akifa...mkuu kifo sio adhabu wote tutakufa tu! haina haja kuombeana kufa au kumuombea kiongozi afeHatobiiiii 2030 MToa roho you karibu kuja
Katiba haimruhusu, soma katibakumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)
Kijitabu!Katiba haimruhusu, soma katiba
Samia siyo dokta. Acheni kumpa sifa ambazo hana uwezo wa kuwa nazo.Leo tarehe 28/12/2025 Dr Samia atakuwa kabakiza miaka 4 na miezi TU kuendelea kuwa IKULU MLIO nae msituringie 🤣😂mkiongozwa na Bashite
Siyo ‘Rais Samia. Ni Samia tu.Hahah! Hakuna mtu anapitia wakati mgumu kama rais Samia, yaani kundi la wananchi wanaompinga ni 80% asilimia sijui ataongoza nin hapa!.
hahah! Mkuu hapo umemaliza siongezi neno.Siyo ‘Rais Samia. Ni Samia tu.
Hakuna aliyemchagua awe Rais.
Ghafla hivi ametimiza miezi 12?Leo tarehe 28/12/2025 Dr Samia atakuwa kabakiza miaka 4 na miezi TU kuendelea kuwa IKULU MLIO nae msituringie 🤣😂mkiongozwa na Bashite
Leo ni tarehe 29/12/2025Leo tarehe 28/12/2025 Dr Samia atakuwa kabakiza miaka 4 na miezi TU kuendelea kuwa IKULU MLIO nae msituringie 🤣😂mkiongozwa na Bashite
Samia atakiwi kumaliza miaka mitano, ni hatari sana kama jambo litakuwa hivyo ....litakuwa kosa kubwa kuliko yote na baya kuliko yote nchini na itskuwa tumesha chelewa kuliokoa taifa ...Leo tarehe 28/12/2025 Dr Samia atakuwa kabakiza miaka 4 na miezi TU kuendelea kuwa IKULU MLIO nae msituringie 🤣😂mkiongozwa na Bashite
kumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)Samia atakiwi kumaliza miaka mitano, ni hatari sana kama jambo litakuwa hivyo ....litakuwa kosa kubwa kuliko yote na baya kuliko yote nchini na itskuwa tumesha chelewa kuliokoa taifa ...
KATIKA MAKOSA YOTE HAKUNA KOSA KUBWA KAMA ILO ....HATAKAMA ZITABAKI SIKU 100 KUMALIZA MUDA HIZO HIZO ZITUMIKE KUMUONDOA VINGINEVYO TUKICHELEWA HADI MUDA WA MIAKA 5 IMALIZIKE NA UCHAGUZI UFANYIKE TUTAKUJA KUJUTA SANA
Makafiri mtoa roho mnaemuomba atawatoa nyinyi kwanzaHatobiiiii 2030 MToa roho you karibu kuja
Samia atakiwi kumaliza miaka mitano, ni hatari sana kama jambo litakuwa hivyo ....litakuwa kosa kubwa kuliko yote na baya kuliko yote nchini na itskuwa tumesha chelewa kuliokoa taifa ...
KATIKA MAKOSA YOTE HAKUNA KOSA KUBWA KAMA ILO ....HATAKAMA ZITABAKI SIKU 100 KUMALIZA MUDA HIZO HIZO ZITUMIKE KUMUONDOA VINGINEVYO TUKICHELEWA HADI MUDA WA MIAKA 5 IMALIZIKE NA UCHAGUZI UFANYIKE TUTAKUJA KUJUTA SANA
TUNAJUA HILO...NA NDIYO SABABU YA MAFALA WENU TEC KUWAHAMASISHA MFANYE FUJO...SASA NAFASI HIYO HAMTAKUJA KUIPATA...
Unatakiwa ujifunze sana kuhusu katiba inasemaje, pia ufanye homework yako vizuri kabla huja-commentkumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)