Sasa! Siku hazigandi Samia anakaribia kubakiza miaka minne IKULU

Sasa! Siku hazigandi Samia anakaribia kubakiza miaka minne IKULU

Kwanza kajificha wapi?
Mwambieni atoke wapiga kura wake million 31 wanataka kumuona akipiga kazi..!!
 
TUNAJUA HILO...NA NDIYO SABABU YA MAFALA WENU TEC KUWAHAMASISHA MFANYE FUJO...SASA NAFASI HIYO HAMTAKUJA KUIPATA...
Samia atoboi amesha anguka siku nyingi na msisho wake na wahuni wrnzie kina kikwete na mwinyi utskuwa mbaya wa kuogofya
 
Teh teh teh

Makafiri bado hamjasema
Waislamu wanafiki na genge la raia feki mmesha tambulika njia zenu ....zamani tulipata shida sana kuwaelezea watanganyika kuhusu niazenu ovu kwa taifa letu . Wengi waliwaona wawekezaji ila kwa sasa watanzania wote wamesha utambua ukweli ..kinacho walindeni sasa ni kimoja tu nacho ni state capture...ambayo nayo tunakwenda kuivunja siku sinyingi ..
Washenzi Raia feki kina ROSTAM AZIZ, ZUNGU ,PONJORI WOTE MMESHA JULIKANA..NA WALE VIBARAKA WENU WA MSOGA MLIO WATUMIA KUIFANIKISHA STATE CAPTURE.
 
Teh teh teh

Makafiri bado hamjasema
Waislamu wanafiki na genge la raia feki mmesha tambulika njia zenu ....zamani tulipata shida sana kuwaelezea watanganyika kuhusu niazenu ovu kwa taifa letu . Wengi waliwaona wawekezaji ila kwa sasa watanzania wote wamesha utambua ukweli ..kinacho walindeni sasa ni kimoja tu nacho ni state capture...ambayo nayo tunakwenda kuivunja siku sinyingi ..
Washenzi Raia feki kina ROSTAM AZIZ, ZUNGU ,PONJORI WOTE MMESHA JULIKANA..NA WALE VIBARAKA WENU WAISLAMU WA MSAGA MLIO WATUMIA KUIFANIKISHA STATE CAPTURE.
 
kumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)
Hata kama katiba Ingekuwa inaruhusu lakini hatakubali Tena kugombea.Yale maandamano ya 29/10/2025 yamemnyima Raha kiasi kwamba hata majukumu yake hafanyi anaishia kuwa tuma tu wasaidizi wake kitu AMBACHO hapo AWALI alikuwa hafanyi
 
Ondoa ne o Rais, kuwa Rais ni lazima uchaguliwe. Siyo ifanye uhuni wako na wahuni wako, ujitangaze rais, halafu utegemee kuwa rais. Damu za watanganyika zipo juu ya kichwa chake zikiilia haki ya kuishi aliyoipora. Kwa sasa yeye anahesabika ni mhalifu wa kiwango cha juu kulikomwananchi yeyote, aheri hata majambazi wapora mali za watu hawana damu nyingi za kiwango hicho. Angekuwa na Roho wa Mungu alirakiwa avae magunia, afunge na kuomba msamaha kwa Mungu, kisha aombe kupumzika. Neno la Mungu linasema, njooni kwangu ninyi mnaoelemewa na mizigo ya dhambi, nami nitawapumzisha. Kinyume chake amekuwa na kiburi, hivyo kamwe hataionja amani, na ghadhabu ya Mungu itaishi juu yake.
 
kumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)
Huna uelewa wa Katiba au huna akili kabisa!
 
kumbuka pia Samia ndio anaanza awamu yake sasa,ile iliyoisha alikuwa anamalizia ya Magufuli... inamaana kwamba Samia atamaliza 2035....yapasa mkae karibu na vidonge vya pressure na maumivu (pain killer)
Shida yenu hata katiba hamuisomi wala kuijali. Hamjui kuwa Samia alitawala zaidi ya miaka mitatu awamu ya kwanza hivyo hatakiwi kugombea tena
 
Shida yenu hata katiba hamuisomi wala kuijali. Hamjui kuwa Samia alitawala zaidi ya miaka mitatu awamu ya kwanza hivyo hatakiwi kugombea tena
Mashabiki ya Samuya na yenyewe hayana akili kama mshabikiwa yaani ni ma zero brain!
 
Tunasubiri Samia amalize aje raisi mkatoliki tukusaidieni kuandamana kumtoa madarakani

Maana hayo madai yenu katiba, tume huru, watu kutekwa Samia ameyakuta na ataondoka atayaacha
 
Tunasubiri Samia amalize aje raisi mkatoliki tukusaidieni kuandamana kumtoa madarakani

Maana hayo madai yenu katiba, tume huru, watu kutekwa Samia ameyakuta na ataondoka atayaacha
Rais ajaye baada ya Samia ni Ridhiwan Kikwete/
 
Back
Top Bottom