Sasa ni dhahiri, Rais hatatoka ndani ya CCM

Sasa ni dhahiri, Rais hatatoka ndani ya CCM

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,027
Reaction score
74,714
Baada ya kuwasikiliza kwa kina watangaza nia wote wa CCM na hoja zao, watu wamejiongeza na kuwaangalia historia zao za utendaji huko nyuma, dhamira zao kulingana na historia zao na makundi yanayowasukuma na kuwaunga mkono katika mbio zao za kushika wadhifa wa juu zaidi nchi hii.

Mijadala iliyoshika kasi ndani ya jamii inaonyesha kuwa badala ya watu kujenga imani na hao waliojitokeza sasa Imani ndio imepotea zaidi na ni kuwa hata Wanachama wa kawaida wa CCM ambao huwa hawanufaiki moja kwa moja na ufisadi wa viongozi wa juu wa chama chao nao wamebadili mwelekeo na kuhitaji kufanya mabadiliko ya viongozi wa juu licha ya kuwa wao wataendelea kuwa Wanaccm.

Katika watangaza nia wote hakuna aliyeonyesha kuja na jambo jipya zaidi ya porojo, na kwa vile sasa Watanzania wameshachoka na porojo na ushabiki na mambo yote yaliyo wafanya wataabike kwa muda mrefu, waibiwe kile kidogo walichonacho huku ndugu zao wanashindwa kusoma na kufa kwa maradhi yanayotibika NI DHAHIRI HAKUNA ATAKAYE CHAGUA RAIS TOKA CCM.

Hayo yamedhibitika na mazungumzo yaliyo mitaani na huko vijijini (ambako ndio mtaji wa CCM) sasa wameshaonyesha wazi kuwa wamechoka kudanganyanywa.
 
Mawazo yako, na tunayaheshimu kwa kufuata uhuru wa mawazo.
 
Ni wakati Wa Watz kuwaza na kutembea nje ya ccm
 
Chakaza

Hili andiko nimekuja mbio kulisoma nilidhani kaandika mtu wa maana kumbe wewe.
 
Last edited by a moderator:
CCM ilishakufa zamani bado mazishi tu yanayotarajiwa kufanyika october
 
Chakaza

Nani kakudanganya watanzania huchangua kwa kutumia hoja za wagombea.... Unazikumbuka hoja za Marais waliopita zilizokufanya uwachague!!!! kama hukuzingatia hoja leo ndo umeamka? sisi hatuchagui kwa hoja .

.. tunachagua yeyote anaepitishwa na CCM baaaas hata kama hatumjui jina.... kwenye ballot box huwa tunauliza wasimamizi '' wa CCM yuko wapi?'' na wao wanatujibu ..... huyu hapa... bibi dumbukiza humu... au babu chomeka hapa tunachomeka hapo na rais anapatikana.... kazi kwenu wapinzani
 
Last edited by a moderator:
Ni kweli kabisa, wote waliotia NIA naona kama vile NIA ndio imewatia wao kuwaonyesha ubaya na uchafu wao! Nia ya kuonyesha uozo wao! Asanteni watia NIA, Nia nayo imewageuka!!

Serikali yote iko chini ya CCM nyie mnaongea nini!
 
Back
Top Bottom