Sasa ni dhahiri, Rais hatatoka ndani ya CCM

Sasa ni dhahiri, Rais hatatoka ndani ya CCM

kutarajia mabadiliko kupitia ccm ni sawa na kusubiri meli uwanja wa ndege. ccm hawana jipya tena. wanapaswa kupumzika.
 
jana nilikuwa naangalia malumbano ya hoja. 90% ya wachangiaji wamewaponda watangaza nia na chama chao

Sasa hali ni hiyo hiyo kila mtaa na kila kijiji na hao ndio wapiga kura wenyewe. 90% kama wanaponda jee hiyo 10% ndio itatoa Rais? Hii ni generation mpya sio ile ya zamani ya kudanganywa kwa kupewa kanga na kofia kama alivyosema Assenga wa CCM jana kuwa hapo wanarudisha ruzuku kwa wananchi. Matusi mapya hayo toka CCM.
 
Waendelee kutia nia tu, nasikia na mama salma ametia nia, daadeki, Goo ukawa gooo

Mkuu nimecheka sana nilosikia kuwa Jangala naye eti kasema atatia nia wasimdharau. Una jua maana yake ni nini! Yaani yeye ndio kawadharau wote hao na kuwaona wanafanya maigizo kama yale yake.
 
Mkuu nimecheka sana nilosikia kuwa Jangala naye eti kasema atatia nia wasimdharau. Una jua maana yake ni nini! Yaani yeye ndio kawadharau wote hao na kuwaona wanafanya maigizo kama yale yake.

Hahaha, jangala kichwa mkuu, bado yule sijui dangote
 
Kufikiria CCM imechokwa na kuridhishwa na hizo fikra zenu ni wazi kuwa mmekata tamaa. Tusubiri octoba, muda huwa haudanganyi wala hauna porojo.
 
Wanajitahidi kututia Roho za hofu kwamba bila wao CCM Tanzania haitoendelea,kwa miaka 53 waliyokuwa madarakani na rasilimali za nchi hii Machache waliyofanya wanaona kama wametufanyia favour,jinsi walivyoharibu mfumo wote unaokumbatia majizi na ufisadi wa kutisha bado wanaona wanasatahili kuendelea kutuongoza?

Hizi Roho za utumwa na hofu ni za shetani,na mambo yao ni ya kishetani ndiyo maana mauaji ya Albino yameshamiri kwa washirikina hawa,sasa tunarudi kwa Mungu auondolee balaa hili,NAWALIZA WATANZANIA WENZANGU KWANI URAIS WETU NI KAMA MASIYA LAZIMA ATOKE KWENYE UKOO WA DAUD?

Mbaya zaidi ukoo huu una nasaba na shetani kwa matendo
 
Kufikiria CCM imechokwa na kuridhishwa na hizo fikra zenu ni wazi kuwa mmekata tamaa. Tusubiri octoba, muda huwa haudanganyi wala hauna porojo.

Mkuu hushtuki pale mtangazania mmoja anapowaita wenzake ni VIBAKA? Hilo halijapata kutokea siku za nyuma, na ukimsikiliza kwa makini unapata picha wazi kuwa " wengi" wa watangaza nia hao ni "VIBAKA" kweli kwa tabia zao walizo zifanya kwa rasilimali zetu huko nyuma.
 
Mleta mada anajikaza tu lisabuni kama chemical ally wa iraq
 
Mleta mada anajikaza tu lisabuni kama chemical ally wa iraq

Kama wagombea wanaitana vibaka unategemea nini kutoka katika mnyukano huo? Ondoka kwenye keyboard na nenda field ndio utakapo jua uhai wa CCM ulivyo mashakani
 
Hawa jamaa wamechemsha kwa kuja na ajenda zilezile za kila mwaka, sasa hivi hakuna asiyejua watanzania wanataka nini, matatizo yao wanayafahamu kwa zaidi ya miaka hamsini tangu uhuru, mahitaji yetu ni jinsi gani ya kuyatatua matatizo hayo.

Na kwa nchi ilivyo sasa kwa mfumo tulionao hakuna kitu kitawezekana pasipo kushughulikia kwanza tatizo la rushwa na ufisadi uliokithiri. Kwa hiyo kwa yeyote anayetaka urais ajue kabisa kuwa ajenda yetu namba moja ni kupambana na rushwa na ufisadi. Hatuna mchezo na hilo.
 
umeandika ukweli ambao unafahamika hata makao makuu ya ccm . hongera kwa kufichua siri !
 
rais lazima atoke ccm

pamoja na kwamba kula kwako kunategemea ccm lakini ukweli huu uko wazi sana , ni vema kuukubali ukweli na kutafuta namna nyingine ya kupata chakula , maana tukiingia tu jambo la kwanza ni kubadili matumizi ya ofisi ndogo lumumba kuwa machinga complex , ccm haijawahi kuwa na nyumba nchi hii .
 
Mwisho wa siku Watanzania mjitokeze kwa wingi sana kwenye kujiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura, kisha mzilinde kura zenu kwa hali yoyote! Walipoamua wananchi, MASHA aliachia jimbo n.k! Ndani ya Chama cha Kijani wanamtindo wakuandikisha majina feki, kama uwezekano wa kudhibiti hili upo, nia yenu inaweza kutimia!
 
Back
Top Bottom