Sasa mmefurahi?


Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Likes
7
Points
35
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 7 35
Samahani kwa kupotea lakini mambo ambayo yametokea wiki iliyopita ni sehemu tu ya sababu hiyo. Binafsi na watu wengine ofisini tumekuwa na wakati mgumu, na sasa tunalazimka kuanza mahusiano na kiongozi mpya.

Kuna watu waliokuwa wanataka sana Lowassa aondoke na kutumia magazeti na vijembe visivyo na msingi hilo limekuwa kweli. Hawa ndio waliosababisha hali ya wasiwasi nchini na mashaka kama alivyoeleza Rais leo.

Binafsi nawauliza nyinyi mlioataka Lowassa aondolewa sasa mmefurahi? Ni nini kitawazuia kutotaka na kichwa cha Pinda au kiongozi mwingine yoyote? Hivi kuna kiongozi anayeweza kuwaridhisha? (Na hapa kuna mtu ambaye jina lake sitalitaja tena anayejifanya ni mzalendo kupita wote!).

Nilikuwepo wakati wanamuombea mzee usiku ule baada ya kujiuzulu. Sijawahi kumuona akilengwa na machozi hadi siku ile. Very humbling.

Haya nitawaona nikiwaona tena maana hatujui wengine tutaishia wapi.

Asanteni.
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,780
Likes
6,484
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,780 6,484 280
Samahani kwa kupotea lakini mambo ambayo yametokea wiki iliyopita ni sehemu tu ya sababu hiyo. Binafsi na watu wengine ofisini tumekuwa na wakati mgumu, na sasa tunalazimka kuanza mahusiano na kiongozi mpya.

Kuna watu waliokuwa wanataka sana Lowassa aondoke na kutumia magazeti na vijembe visivyo na msingi hilo limekuwa kweli. Hawa ndio waliosababisha hali ya wasiwasi nchini na mashaka kama alivyoeleza Rais leo.

Binafsi nawauliza nyinyi mlioataka Lowassa aondolewa sasa mmefurahi? Ni nini kitawazuia kutotaka na kichwa cha Pinda au kiongozi mwingine yoyote? Hivi kuna kiongozi anayeweza kuwaridhisha? (Na hapa kuna mtu ambaye jina lake sitalitaja tena anayejifanya ni mzalendo kupita wote!).

Nilikuwepo wakati wanamuombea mzee usiku ule baada ya kujiuzulu. Sijawahi kumuona akilengwa na machozi hadi siku ile. Very humbling.

Haya nitawaona nikiwaona tena maana hatujui wengine tutaishia wapi.

Asanteni.


Swali lako linatia mashaka kidogo.

Unamuuliza nani wanachama/ wageni wa hapa JF ama?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
eh! ndio yamekuwa haya. Sasa wewe mwenzetu hujafurahi?
 
M

mvumilivu

Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
39
Likes
3
Points
0
M

mvumilivu

Member
Joined Jun 21, 2007
39 3 0
Tunasubiri hela zetu zirudishwe ndio tufurahi!!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hata Mizengwe Pinda akipinda tutampindua, he will be judged by his performance. Kumkoma nyani giladi kutaendelea kama kawa- without fear or favour.
 
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2007
Messages
530
Likes
13
Points
35
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2007
530 13 35
Samahani kwa kupotea lakini mambo ambayo yametokea wiki iliyopita ni sehemu tu ya sababu hiyo. Binafsi na watu wengine ofisini tumekuwa na wakati mgumu, na sasa tunalazimka kuanza mahusiano na kiongozi mpya.

Kuna watu waliokuwa wanataka sana Lowassa aondoke na kutumia magazeti na vijembe visivyo na msingi hilo limekuwa kweli. Hawa ndio waliosababisha hali ya wasiwasi nchini na mashaka kama alivyoeleza Rais leo.

Binafsi nawauliza nyinyi mlioataka Lowassa aondolewa sasa mmefurahi? Ni nini kitawazuia kutotaka na kichwa cha Pinda au kiongozi mwingine yoyote? Hivi kuna kiongozi anayeweza kuwaridhisha? (Na hapa kuna mtu ambaye jina lake sitalitaja tena anayejifanya ni mzalendo kupita wote!).

Nilikuwepo wakati wanamuombea mzee usiku ule baada ya kujiuzulu. Sijawahi kumuona akilengwa na machozi hadi siku ile. Very humbling.

Haya nitawaona nikiwaona tena maana hatujui wengine tutaishia wapi.

Asanteni.
Pole bi 50cents,

Pole kwa kushuhudia mzee mzima uliyekuwa unamuona kama the most ideal leader akianguka. Kitu kilichokufanya uone its humbling for him to cry was nothing rather than to prove that he is also human. We all are human, we always fail to see that and accept it. We accept that fact when we are in deep shit. Our reflex action is to cry.

Uongozi ni dhamana, chezea dhamana poteza uongozi, kumbuka kischovunwa kwa haki kitapotea kwa haki so Lowasssa got what he deserved. Muombeeni apate nguvu za kuhimili mikikimikiki hii kabla hajapelekwa jela kama kweli haki itafuatwa TZ.

Kwanza the guy was very rude and had no regard for anyone. Its a rude awakening for him. The tears you saw was his reckoning day awareness.

Otherwise this should be a lesson to you, me and everyone kuwa kuna kupanda ngazi na kushuka ngazi utofauti ni kwamba ulipandaje hiyo ngazi kwa winchi, kwa mashine au kwa miguu yako maana kutremka kunaweza kwenda taratibu au ndio ukateleza kama mzee mzima ukajikuta huna chako.

Mpe pole. He now has more time on his hands to be a grandfather and a father to his family.
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
45
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 45 45
Tunasubiri hela zetu zirudishwe ndio tufurahi!!
Kuna hizi nyumba ziko sehemu ambazo bei za nyumba ni mbaya sana yaani zinaanzia $950,000/=

Hizi nyumba ziko
SCOTTS VALLEY IN California,U.S.A
SANTA CRUZ IN California.U.S.A
KEY BISCAYNE IN Florida, U.S.A
SLOANE SQUARE IN London,U.K.

Sasa zinaweza zikawa ni za ordinary wabongo lakini huenda zikawa za mafisadi kwa sababu area hizo ni ghali mno.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Samahani kwa kupotea lakini mambo ambayo yametokea wiki iliyopita ni sehemu tu ya sababu hiyo. Binafsi na watu wengine ofisini tumekuwa na wakati mgumu, na sasa tunalazimka kuanza mahusiano na kiongozi mpya.
..maisha ndivyo yalivyo. watu wanapoteza wazazi,watoto,n.k!

..baada ya hapo inabidi usonge mbele!

Kuna watu waliokuwa wanataka sana Lowassa aondoke na kutumia magazeti na vijembe visivyo na msingi hilo limekuwa kweli. Hawa ndio waliosababisha hali ya wasiwasi nchini na mashaka kama alivyoeleza Rais leo.
..mapenzi na uzalendo wa nchi yao ndio uliokuwa unawasukuma!

..aliyesababisha hali ya wasiwasi anafahamika,tena kama unaweza mwambia, mweleze "asijaribu tena",hatupendi kuwa kama kenya!

Binafsi nawauliza nyinyi mlioataka Lowassa aondolewa sasa mmefurahi? Ni nini kitawazuia kutotaka na kichwa cha Pinda au kiongozi mwingine yoyote? Hivi kuna kiongozi anayeweza kuwaridhisha? (Na hapa kuna mtu ambaye jina lake sitalitaja tena anayejifanya ni mzalendo kupita wote!).
..mbona yashaisha hayo bibie. tusonge mbele!

Nilikuwepo wakati wanamuombea mzee usiku ule baada ya kujiuzulu. Sijawahi kumuona akilengwa na machozi hadi siku ile. Very humbling.
..mwanguko wowote unatia huruma. believe me!

Haya nitawaona nikiwaona tena maana hatujui wengine tutaishia wapi.
..usitupige fiksi. tanzania tamu! you should know better!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Kuna hizi nyumba ziko sehemu ambazo bei za nyumba ni mbaya sana yaani zinaanzia $950,000/=

Hizi nyumba ziko
SCOTTS VALLEY IN California,U.S.A
SANTA CRUZ IN California.U.S.A
KEY BISCAYNE IN Florida, U.S.A
SLOANE SQUARE IN London,U.K.

Sasa zinaweza zikawa ni za ordinary wabongo lakini huenda zikawa za mafisadi kwa sababu area hizo ni ghali mno.

..mh!zinahusiana na hii topic nini? mwakyembe ana habari hii?
 

Forum statistics

Threads 1,238,367
Members 475,924
Posts 29,318,317