Samwel Sitta: Msimamo wa Maaskofu hauna nguvu yoyote

Samwel Sitta: Msimamo wa Maaskofu hauna nguvu yoyote

Mkuu ule waraka umeshafika kwenye jumuia ndogo ndogo waumini wana utafakari 6 naye atakutana nao kwenye jumuia yake, kama naye ni mkatoliki

Sam 6 ni mlutheri haise lakin waraka ni kwa wakristu wote sio wakatoliki tu
 
Iv sitta nae n wa kusikiliza????
Mxuuuuuuuuuuuuuuu Hana mashiko tena kama zaman
 
Waziri wa Uchukuzi ambaye sasa anakaimu nafasi ya Waziri Mkuu bungeni Samwel Sitta ameshambulia msimama wa Maaskofu nchini kwamba hauna nguvu yeyote

Akiushaumbulia waraka wa Maaskofu kuhusu upigaji wa kura ya maoni kiongozi huyo amesema maaskofu hawana mamlaka ya kuwaamulia watu.

Sitta pia amechekelea kwamba sababu nyingine ya msimamo wao kutokuwa na nguvu ni kwamba Maaskofu wenyewe wamegawanyika vipande vipande kuhusu Kura ya maoni.

Samwel Sitta amekuwa akituhumiwa kwamba wakati wa bunge la Katiba aliwatukana na kuwakashifu maaskofu na Kanisa pale waliposhauri bunge hilo lisitishwe.

waswe Na pressure wasubili waumini tutakavyo pigs hapana
 
Sam 6 ni mlutheri haise lakin waraka ni kwa wakristu wote sio wakatoliki tu
ingekuwa ni kwa mamlaka yangu ninge amuru uwafikie watanzania wote wakristo kwa waislam pamojana wapagani, maana naona taifa linavyo bambikiwa katiba ya ccm
 
Ndiye kiongozi pekee kwenye serikali ya Kikwete kutandikwa bakora ktk utu uzima wake kwasababu ya mambo yake ya kipuuzi puuzi,Nyerere alikuwa sahihi kumramba bakora huyu mhuni asiyekuwa na sifa hata moja ya kiuongozi.Kwasababu yeye anadharaulika na kila mtu na pengine hata familia yake mwenyewe haimheshimu basi anafikiri na wengine hawaheshimiwi kama yeye?

Viboko vya siku hizi ni kumpotezea tu anayeonekana kuleta za kuleta kwenye jamii.
 
Kama anadhani maaskofu hawana nguvu mwambie achomeke kipengele cha kadhi court kuendeshwa na serikali alafu ajipime nguvu kati yake na hao maaskofu.
 
Waziri wa Uchukuzi ambaye sasa anakaimu nafasi ya Waziri Mkuu bungeni Samwel Sitta ameshambulia msimama wa Maaskofu nchini kwamba hauna nguvu yeyote

Akiushaumbulia waraka wa Maaskofu kuhusu upigaji wa kura ya maoni kiongozi huyo amesema maaskofu hawana mamlaka ya kuwaamulia watu.

Sitta pia amechekelea kwamba sababu nyingine ya msimamo wao kutokuwa na nguvu ni kwamba Maaskofu wenyewe wamegawanyika vipande vipande kuhusu Kura ya maoni.

Samwel Sitta amekuwa akituhumiwa kwamba wakati wa bunge la Katiba aliwatukana na kuwakashifu maaskofu na Kanisa pale waliposhauri bunge hilo lisitishwe.

Nina Wasiwasi Na Upeo Wake Wa Kufikiri,kwani Hao Maaskofi Ni Raia Wa Tanzania So Wanayo Haki Wa Kutoa Maoni Pale Wanapoona Mtanzia Anakandamizwa Na Baadhi Ya Viongozi Wababe,hawakuongea Eti Kwasababu Ya Nyadhifa Zao
 
Siku baada ya siku Samwel Sitta anazidi kupoteza ladha mdomoni mwa watanzania yeye ni nani mbele ya maskofu
Kama Maaskofu hawana haki ya kuwaambia watu wapige kura ya hapana na serikali nayo haina haki ya kuwaambia watu nwapigie kura ya ndio.
 
We sio mkristo,mnafiki kama baba yako sita,hv mchakato uliuonaje? Unaonaje zoezi la uandikishaji?acha kujitoa akili,

Mchakato ulifuata hatua zote
Kiaheria, hakuna hatua iliyoachwa na kilichobaki n kupiga kura ya NDIYO au HAPANA
Tumia fursa hiyo kupiga kura uitakayo
 
Mchakato ulifuata hatua zote
Kiaheria, hakuna hatua iliyoachwa na kilichobaki n kupiga kura ya NDIYO au HAPANA
Tumia fursa hiyo kupiga kura uitakayo

We unaakili sana basi kupita wote tunaona tofauti endelea ukikua utaelewa,
 
Back
Top Bottom