Samuel Sitta aonekana kulowa jasho! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samuel Sitta aonekana kulowa jasho!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Apr 11, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Jamani naona kama Samuel Sitta amelowa jasho kutokana na hilo shati alilovaa. Je, katoka jasho kwa sababu ya hoja za wazanzibari? Je, ukumbi hauna Air con? Je, ni afya njema? Je, ni matumizi makubwa ya 'energy' katika kufikiri kuwa anachokifanya hapo ni usanii kwa kulazimishwa na chama chake? Je, hakupatiwa maji ya kunywa ya kutosha kama inavyoonekana kwa jamaa aliyekaa kulia kwake (Mzanzibari) ikiwa ni ishara ya kuvunja Muungano? Je, alitaka kuvua hilo shati maanake alikwisha anza kufungua vifungo/ vishikizo?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    What is your f*ck*n point?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    It is where the right hand of your avatar touches!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    joto jingi kama hakuna feni wala kiyoyozi unategemea nini:bored::rip:
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280

    :love:
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Labda anataka akamfulie hilo shati.
     
  7. Niko

    Niko Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kijumba chenyewe hicho cha mikutano kilivyopigika kitakuwa na AC hicho? Wanadai ni Watanganyika ndio tumefanya wame losti. Tuwaacheni waende na salama. Eff Muungano.
     
  8. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 28,036
    Likes Received: 8,524
    Trophy Points: 280
    Hahaaa,mwanamayu
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sTUPID THREAD
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Oh no...not again!!!
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    anaumwa ugonjwa wa joto
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    sioni jasho wala sweat...
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee wetu ana shida ya kutokwa jasho sana na habari zisizo thibitshwa zinasema kila mwezi huwa anenda India kuchoma sindano ya kupunguza jasho
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,660
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160

    Hahaaaaaa! hii JF inaniburudisha mno!!!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    Please would you mind if you give facts to substantiate its stupidity.
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huko kulowa umekonaje?
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    Leo mara baada ya kuoga usijifute halafu vaa khanga moja halafu kajitazame kwenye kioo then utapata jibu. Au kwa nini wanawake wakitoka bafuni taulo inakuwa juu ya khanga? Ingawaje inategemea na bafu kwani mimi niko Manzese.
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,962
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    I concur!
     
  19. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha ushamba, hilo shati ni la mtelezo flani, ndo style yake ilivyo au watoto wa mjini sikuizi wanaitwa swaga, hamna jasho hapo, au hujawahi kuona mashati ya mtelezo?
     
  20. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 751
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa huyo Mzanzibari kama ulivyosema mbona anatoa uchafu kutoka kwenye pua yake hadharani? Au hiyo ndio tabia ya Unguja?
     
Loading...