Samsung j1 2016 kwa mnayotumia ikoje uwezo wake

Samsung j1 2016 kwa mnayotumia ikoje uwezo wake

numis

Senior Member
Joined
May 25, 2017
Posts
176
Reaction score
188
kuna rafiki yangu anatak kuniuzia samsung j1 2016 ila kabla sijaichukua naomben mnipe mdokezo iko vipi kwa wanayoifahamu au kuitumia specs zake nimezicheki ila nahitaji ushauri pia...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nenda setting then about kuona model husika, pia ungetaja na kiasi anachokuuzia.
 
model ni j120h ananiuzia 180 mkuu unashaurije?

Sent using Jamii Forums mobile app
180 kwa used naona kama anakupiga, sababu nafkiri mpya ni kama 190 hivi na ni muda niliona bei hio pengine imeshuka zaidi bei ya mpya.

kwa bei hio used unapata angalau j2,

halafu 4G ni muhimu sana mkuu, hasa kama upo mjini.
 
180 kwa used naona kama anakupiga, sababu nafkiri mpya ni kama 190 hivi na ni muda niliona bei hio pengine imeshuka zaidi bei ya mpya.

kwa bei hio used unapata angalau j2,

halafu 4G ni muhimu sana mkuu, hasa kama upo mjini.
sawa ila unaonaje utendaji utakuwaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sawa ila unaonaje utendaji utakuwaje

Sent using Jamii Forums mobile app

utendaji si mzuri sababu

- inatumia cpu za 32bit cortex a7 ni za kizamani
-ram ni 1GB tu.
-gpu ni ndogo mali400

matumizi ya kawaida kupiga, kupokea na whatsapp pengine itafaa, ila ukianza kueka apps za hapa na pale na games itaanza kuwa slow na hautapata experience nzuri.
 
utendaji si mzuri sababu

- inatumia cpu za 32bit cortex a7 ni za kizamani
-ram ni 1GB tu.
-gpu ni ndogo mali400

matumizi ya kawaida kupiga, kupokea na whatsapp pengine itafaa, ila ukianza kueka apps za hapa na pale na games itaanza kuwa slow na hautapata experience nzuri.
asante sana mkuu uko vizur kweny hizi sekta kaka na mbn naona j2 imetoka 2015 september na hiy ni 2016 january kaka huoni hapo kutakuwa na improvement kuzud hiy j2 au wew unaonaje ingawa bei zinaendana endana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
asante sana mkuu uko vizur kweny hizi sekta kaka na mbn naona j2 imetoka 2015 september na hiy ni 2016 january kaka huoni hapo kutakuwa na improvement kuzud hiy j2 au wew unaonaje ingawa bei zinaendana endana

Sent using Jamii Forums mobile app

mkuu hata j2 sio nzuri kwa standard zangu nimesema tu sababu ni nzuri kuliko j1.

yenyewe utaimprove kidogo kwenye display, na pia gpu yake ni kubwa kidogo, ila suala la ram na processor ya 32Bit litakuwa pale pale.

processor ya 64bit ni muhimu na zina nguvu compare na hizo za 32bit na kwenye j series zipo kwenye j5, j7, na baadhi ya j3
 
mkuu hata j2 sio nzuri kwa standard zangu nimesema tu sababu ni nzuri kuliko j1.

yenyewe utaimprove kidogo kwenye display, na pia gpu yake ni kubwa kidogo, ila suala la ram na processor ya 32Bit litakuwa pale pale.

processor ya 64bit ni muhimu na zina nguvu compare na hizo za 32bit na kwenye j series zipo kwenye j5, j7, na baadhi ya j3
okey hapo mekupata sema kaka si ni bora hiy j1 2016 kuliko tecno maana kuna tecno c7 pia kwa bei hiy hiy inauzwa au unashauri vip maan bajet yangu kwa sasa ni hiyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
okey hapo mekupata sema kaka si ni bora hiy j1 2016 kuliko tecno maana kuna tecno c7 pia kwa bei hiy hiy inauzwa au unashauri vip maan bajet yangu kwa sasa ni hiyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
c7 ni nzuri zaidi,

ila kama ni budget ya used zipo j5 used chini ya laki 2, j5 ni nzuri kuliko zote hizo mbili.
 
Back
Top Bottom