Samia: Serikali ya Dk. Magufuli itanunua meli tano

Samia: Serikali ya Dk. Magufuli itanunua meli tano

zitapatikana tu,uwe na subira,,,kama wameweza kujenga daraja kigamboni na bomba la gesi,hata hili watafanikiwa tu,,maendeleo hayaji kwa siku moja,,hata bakhresa kaanzia kuuza kahawa,maandazi na kashata..
daraja la kigamboni ni pesa zetu kama sikosei nssf ni 60% an serikali 40% kama sijakosea, nakubaliana na wewe alianzia kuuza kahawa, lakini miaka 50 bado tunaanza tu, ina maana mtoto anatambaa miaka 50, nimeshangaa kusikia kenya wako ulimwengu wa 2, wanatuzidi nini wakenya
 
Huyu mama kila anakopita anamwaga ahadi kama hana akili nzuri,JK cha mtoto kwake

Kilimo cha umwagiliaji cha ubuyu 

Hii ahadi ya kilimo cha umwagiliaji wa ubuyu ndo iliniacha hoi :twitch:
dodoma maji tu ni ya shida, hayo ya kumwagilia mibuyu sijui yanatoka wapi
au ataleta na mito kufanikisha hicho kilimo
 
Hii ahadi ya kilimo cha umwagiliaji wa ubuyu ndo iliniacha hoi :twitch:
dodoma maji tu ni ya shida, hayo ya kumwagilia mibuyu sijui yanatoka wapi
au ataleta na mito kufanikisha hicho kilimo
Hahaha huyo maza hashindwi kusema tutachimba mito ili kufanikisha kilimo cha umwagiliaji [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
 
Hahaha huyo maza hashindwi kusema tutachimba mito ili kufanikisha kilimo cha umwagiliaji [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Hiyo mibuyu yenyewe ili itoe matunda sidhani kama ni chini ya miaka kumi
hadi anaondoka madarakani itakua shughuli ya kumwagilia inaendelea tu teh
 
Back
Top Bottom