Shammy-
JF-Expert Member
- Dec 2, 2022
- 7,174
- 18,884
🤣🤣🤣 umekula?Unaonekana unapenda sana kufirwa na Abdul... yaan ungekua haufirwi na Abdul ungeacha kuniquote mara moja na usimtajetaje mama yako maana unalazimisha jambo
🤣🤣🤣 umekula?Unaonekana unapenda sana kufirwa na Abdul... yaan ungekua haufirwi na Abdul ungeacha kuniquote mara moja na usimtajetaje mama yako maana unalazimisha jambo
Joel nnauka kwenye publishing industry anajulikana kwa kuchapa vitabu na ni moja ya waandishi wachache wanaouza vitabu online successfully. Kwa hiyo kwenye digital space ana jina lakeLegacy ipi mimi ndo namsikia leo!
Haujaelewa maana ya 'waziri feki'.Akiteuliwa mwenye elimu ya kuunga unga watu wanasema ooh anateua vilaza
Akiteuliwa mtu ambaye elimu yake haina kona kona watu wanasema oohhh hatumtambui huyo waziri feki ila Gen Z 😅😅😅
Kwa kifupi ccm imekataliwa jumlaAkiteuliwa mwenye elimu ya kuunga unga watu wanasema ooh anateua vilaza
Akiteuliwa mtu ambaye elimu yake haina kona kona watu wanasema oohhh hatumtambui huyo waziri feki ila Gen Z 😅😅😅
Mbona umemuunderrate sana? 😅😅Huyo failure ana ushawishi gani? Asije haribu hata halo ka influence alicho nacho kwa ma Simp na marriage failures
Mbona umemuunderrate sana? 😅😅
MALAYA SHAMMY nakusalimu kwa jina la Tanganyika.Na mama yako
Legacy ipi mimi ndo namsikia leo!
Nanauka is among the smartest brains we have. He is humble, approachable and disciplined. Si watu wengi wamebarikiwa kuwa alivyo huyu kaka yetu. Itoshe kusema tunamtakia utumishi mwema.Joel Nanauka uwe makini sana, usije ukapoteza legacy uliyoitafuta kwa taabu na kwa mda mrefu kwa kutumiwa na huyu bibi kuficha uovu wake
View attachment 3503255
Father usihangaike nae Hana lolote yule Ni sawa na Yeriko Nyerere tu waandishi wa vitabu vya kubumba na kulaghai vijana wajiajiri wenyewe halafu yeye huyo kawasaliti. Mshenzi sanaLegacy gani anayo?
Huyo failure ana ushawishi gani? Asije haribu hata halo ka influence alicho nacho kwa ma Simp na marriage failures
Kwangu mimi na yeyote mwenye japo punje ya uzalendo kwenye taifa lake,hii ni mtego wa panya waliounda taifa lao,na taifa lao wameridhia kwa hiyari,kuliwa na paka kisa paka katega mtego ambao anajua kamwe panya hatauvuka kabla ya kuwa kitoweo cha wakati atakapo amua mwenyewe,iwe wakati wa chai,chakula cha mchana ama kile cha usiku,ama hata karamu.Na pindi ikitokea panya kajilengesha kwenye mtego huuhuo ndiyo mwisho wa taifa la panya na kizazi chake na kitakacho salia ni utawala wa paka pekee.Sijamhukumu yeyote na nisihukumiwe pia.Asanteni na jioni na usiku mwema.JoelNanauka uwe makini sana, usije ukapoteza legacy uliyoitafuta kwa taabu na kwa mda mrefu kwa kutumiwa na huyu bibi kuficha uovu wake
View attachment 3503255
Yatawakuta tuu Mungu hachelewiCCM wamekosea sana kukaa kimya kwenye mauaji
Bahati mbaya simjui, mie na motivation speakers ni tofauti.Muuza vitabu motivation speeker