makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,638
- 109,058
Ndio nani?
Haatumtaki sababu ni waziri fekiJoel Nanauka uwe makini sana
Muuza vitabu motivation speekerNdio nani?
Ili ni jaribio kwa mtu kama joel mnyenyekevu, akijikanyaga hapa anaweza poteza na wakachafua cv yakeJoel Nanauka uwe makini sana, usije ukapoteza legacy uliyoitafuta kwa taabu na kwa mda mrefu kwa kutumiwa na huyu bibi kuficha uovu wake
Mahatma GandhiUnaelewa maana ya neno legacy?
Hatumtaki sababu ni waziri feki sio halali ni haramuIli ni jaribio kwa mtu kama joel mnyenyekevu, akijikanyaga hapa anaweza poteza na wakachafua cv yake
Threats zote za nafasi muhimu zimefanyiwa kazi!!!Huyu keshamalizwa career yake maana atakua ndio target ya mashambulizi ya Gen Z!!
So sad it had to end this way
Alikua anakopi(plagiarism)Mtunzi alikuwa Elvis Msiba, hakuna cha AI Wala nini, unasoma vitabu vyake hadi mwili wa sisimkA! Kuna baadhi ya Chapter za kitabu cha njama. Ulipokuwa ukimaliza kuzisoma, unakuwa tayari unajua Willy Gamba kama tayari ni....!!! Sema hakuna kitu iliniuma kama 'kuondoka' kwa Veronica!!!
Alikuwa anakopi wapi na mimi nikaisome hiyo orijino ya Njama!!Alikua anakopi(plagiarism)
We ukisoma hivyo vitabu kama njama,pale kwenye maonesho ya mavazi na bunduki yenye kiwambo cha sauti huoni ni movie za kibabe za 1980s-1990s!?..ni vile hatukua na video kipindi hicho na yeye alikua na accessAlikuwa anakopi wapi na mimi nikaisome hiyo orijino ya Njama!!
Iongelee positively piah mkuuHuyu keshamalizwa career yake maana atakua ndio target ya mashambulizi ya Gen Z!!
So sad it had to end this way
Feki ni fekiAkiteuliwa mwenye elimu ya kuunga unga watu wanasema ooh anateua vilaza
Akiteuliwa mtu ambaye elimu yake haina kona kona watu wanasema oohhh hatumtambui huyo waziri feki ila Gen Z 😅😅😅
Ndo hapo sasa...😁Legacy gani anayo?
Huyo ni motivesheno spikaLegacy ipi mimi ndo namsikia leo!
Kaka umaskini ni mbaya sana, ukijumlisha na madaraka ndo yanalevya zaidi.Jamaa anaenda kuchafuka balaa, HATA amini maisha yake, Ila njaaa hizi.