HALELUYA MOSHI
JF-Expert Member
- Aug 14, 2014
- 2,121
- 1,210
Oooooh jaman! So kwa wabichi bado?mbeya bado hatujafika, ila ukitaka wa kukaanga itakuwa rahisi utapata mzigo siku ya pili.
Oooooh jaman! So kwa wabichi bado?mbeya bado hatujafika, ila ukitaka wa kukaanga itakuwa rahisi utapata mzigo siku ya pili.
ndoo ndogo ni kilo 10. ambayo tunafanya kwa 80,000/=Hivi bei haziwezi kuwa kwa kilo? Maana bora tujue kwa kilo haya ya ndoo tuache
kwa wabichi gharama itakuwa kubwa, itabidi wapae na ndege.Oooooh jaman! So kwa wabichi bado?
upo wapi, kwa hayo maeneo nlotaja mzigo unafika fastaUnaweza kutuma kwa DHL mana staki zichelewe
Hahahaaaa! Basi mkuukwa wabichi gharama itakuwa kubwa, itabidi wapae na ndege.
box (samaki mmoja) 8,000/-
karibuni
kilo mojaSamaki mmoja 8,000 huyo samaki wa uzito gani?
ok nicheki kwa cmMie nataka sangara wakavu napata?? Niko serious aisee
Ndoo ndogo 80,000/=ndoo ndogo 80,000/-
ndoo kubwa 140.00/=
box (samaki mmoja) 8,000/-
karibuni
sorry ni 140,000/-
Dar es salaaamupo wapi, kwa hayo maeneo nlotaja mzigo unafika fasta
kama dar utapata fasta tuDar es salaaam
Mkuu na mwanza unatuma pia?wapo pia wa kukaanga (bei itatokana na idadi)
sio mikoa yote tunatuma,
zanzibar, dar, mwanza, musoma, kigoma, mtwara, arusha, kilimanjaro.
Ruvuma jeeewapo pia wa kukaanga (bei itatokana na idadi)
sio mikoa yote tunatuma,
zanzibar, dar, mwanza, musoma, kigoma, mtwara, arusha, kilimanjaro.
uko kuna wale mamwinyi nawatumia pia.Mkuu na mwanza unatuma pia?
uko hatuna mtandao, ukitaka tutaongea ila hela itaongezeka.Ruvuma jeee
kunakuwa na pieces ngapi kwenye kila ndoo!?ndoo ndogo 80,000/-
ndoo kubwa 140,000/=
box (samaki mmoja) 8,000/-
karibuni