Samahani kwa nitakaowakera ila lazima nilijibie hili

Samahani kwa nitakaowakera ila lazima nilijibie hili

Kabisa mkuu!! Hata mimi nashawishika kuamini hivi.

Wadada wengi wa humu wabovu kinyama, kwanza wengi wao ni weusi kama ngozi ya goti, sura zao sasa kama wamelamba ndimu hata make ups zinawakataa.

Watu humu wanababaika na hizi avatar fake wakati ukikutana nao mtaani huko unaweza ukasema umekutana na Nyamaume[emoji41][emoji41]!!

Daaah 🤣[emoji1316][emoji1316][emoji1316] nyie ndio mnafanya watu wajichubue wakati weusi ni mzuri tu
Ila nyie mpo vizuri sana etii
Jamanii[emoji1316][emoji1316][emoji1316][emoji1316]🤸‍♀️🤸‍♀️
 
Dah ndugu yako Cardio alimwambia felister anavaa sijui yeboyebo na saa ya 5000 ,kucha chafu sijui ngozi imefubaa anahitaji minerals au sijui vitamini

Hapo ni baada ya Felister kuweka picha yake jamaa akaitia kwenye VAR
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] Mengine sikuwahi kuyajua ila kama watu wamefika huku tunahitaji kuwa makini na watu tunaoamua kushirikishana kwenye maisha yetu halisi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom