Nijue tu basi sisi wengine tunapenda kujua tu halafu basiUkishajua?!
Nijue tu basi sisi wengine tunapenda kujua tu halafu basiUkishajua?!
[emoji3][emoji3][emoji3] tuna mengi ya kushughulikiaHalafu ukute ni Mtu mmoja mwenye ID nane anaandika vitu na kujijibu
Hebu mtupumzishe mammmmae zenu
Leo JF imekuwa na wakati mugumu sana, najua moderators watalala wahiwa hoi.Majeruhi bado andaa kila kitu
Heee halafu hivi vibweka uvipate wapi ? Wewe tulia hapa unyooshe mbavuJamani hii wikii nalogout jf [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahaa wamevurugwaSimba hao na wenzao man u[emoji23][emoji23]
Naunga mkono hojaNakazia wadada wengi wa humu ni wabovu kupindukia na ni wana njaa kwelikweli...
Nashangaa kuona watu wanashupaza shingo kuwatetea...
Solution tunafanya nini maana hatukomiii
Na wewe tulia usije ukala kitumbua chenye mchanga.kitumbua kishaingia mchanga
Duh kuna yeboyebo pia?
Naunga mkono hoja, baada ya watu wahoji juu ya ukweli wa habari hii wengi wanamponda mdau,kwa mtindo huu unakuta ukweli unafichwa.Nakazia wadada wengi wa humu ni wabovu kupindukia na ni wana njaa kwelikweli...
Nashangaa kuona watu wanashupaza shingo kuwatetea...
Wakati dada anaanika kule ulimpa huu ushauri ? Mdau kaona naye aje kujibu mapigocutelove MAGALLAH R mmekutana wote akili zenu fupi, watu wazima mnaojielewa mnaleta vipi mambo yenu ya PM hadharani?!! Mlivyoanza kutongozana mpaka mnakubaliana kufatana mbona hamkutushirikisha?!! Yamewashinda huko ndio mnakuja kuanikana hapa kama mazombi.
Acheni uswahili
Huyo aliyetoka out na yeboyebo ni ke au me?Kuna mtu alituhumiwa katoka out kavaa yeboyebo...watu wanazoom picha balaa
Mwingine kishaanza kusema eti manengelo anaogelea mtoni [emoji1787][emoji23][emoji16]
wapo ila hatari yake yale ya chumbani yatakuja wekwa hapaa haaa yani picha ya msg italetwa hapa, tahadhari wakuu muwe mnapiga tuuNi bora ukatongoze Facebook kuliko JF..amna mademu umu .View attachment 1191612
Watu sio waadilifu kabisa,badala wahoji ukweli wa habari ya mda wao wanamponda mtoa mada.Wakati dada anaanika kule ulimpa huu ushauri ? Mdau kaona naye aje kujibu mapigo
Leo JF imekuwa na wakati mugumu sana, najua moderators watalala wahiwa hoi.
Heee halafu hivi vibweka uvipate wapi ? Wewe tulia hapa unyooshe mbavu