Zesh
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 15,449
- 25,168
Acha tu yaaniJamani hii wikii nalogout jf [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha tu yaaniJamani hii wikii nalogout jf [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Na wewe nini tena unataka kukosoa😂😂😂 aah mewachoka mieAvatar yako hapo ni wewe ?
Emu na wewe Lala
Hahahaha best unaweza kujikuta unatokwa povu siku nzima kwa maandishi
Hapana naomba tu kujua.Na wewe nini tena unataka kukosoa😂😂😂 aah mewachoka mie
Yes wewe hapo darlingmimi tena mpenzi?
Duh kuna yeboyebo pia?Ile yeboyebo sasa [emoji23][emoji23][emoji1787]
Ukishajua?!Hapana naomba tu kujua.
Cutelove alimchezea lafu mwenzie, me nilimuita aje kuconfirm mashtaka[emoji23][emoji23]
🤣🤣🤣🤣Nakwambia sasa hivi bora niangalie mpambano toka juzi watu wanachomoa betri.Nimechoka hadi kutype [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jamani khaaa
Hivi ningesoma huu uzi nikiwa kwenye umati wa watu wewe mleta mada ungewaambia nini watu?
JF imekuwa sehemu ya watu kushusha mizigo yao, japo nahisi mtoa mada ni kama katumia fursa hii ambayo ilikuwa wazi humu.
Wewe utakuwa Wa 3Hujui akili za wanawake eeh
Muulize mkeo ameliwa na wanaume wangapi atasema wawili tu,wa kwanza aliemtoa bikra wapili labda chuoni au mtaani
hapana bana me sipo kwenye hizo mambo my love. tena ngoja niache kabisa kuweka hata mwandiko wangu. hizi mada zingine hata kureply tu zinakushusha hadhi.Yes wewe hapo darling
Jamaa hajitambui anazingua na kuhaibisha wanaume.![]()
Baba Nasma popote ulipo nenda Rashka Lodge usiku huu haraka sana
Nadhani sheria za jf haziniruhu kutaja ID yako kamili unayotumia humu na Mimi pia sintofanya hivyo kwa kulinda maadili na heshima yako. Kama utafanikiwa kuuona Uzi huu kabla haujafutwa basis itakuwa bahati kwako. Ni hivi baba Nasma(baba Hussein, baba Omary) maana una watoto watatu. Nenda Rashka...www.jamiiforums.com
![]()
VaginaApp ni kiboko ya wasaliti wote. Download sasa.
Ni Application mpya kabisa iliyogunduliwa na mtaalamu kutoka London mwenye asili ya kiisrael anayeitwa Harry Williamson Baker. App hii husaidia sim ya mtu aliyeidownload kuanza kupiga kelele na kuita mlio wa kipekee kama mtu huyo anasalitiwa na mke au mchumba wake. MFANO:- Kama utafanikiwa...www.jamiiforums.com
![]()
90% ya watu wa humu wameshaonja au kuonja tigo na 10% wanatamani kuonjwa au kuonja ila wanakosa fursa tu.
Tafiti hupingwa kwa tafiti na sio kwa kelele. Ukisoma post na koment za watu wengi humu utagundua kwamba watu wa humu ni waathirika wakubwa sana wa mtandao wa tigo. Nimesoma post 76086 na koments 256521 zimenipa jibu kwamba tuna uhaba wa marinda humu ndani. Watu wengi humu ni marindaless na...www.jamiiforums.com
![]()
Jinsi ya kumtambua mwanamke bikra kwa kumuangalia tu
Ni rahisi sana kumjua mwanamke ambaye ni bikra kwa kumuangalia tu usoni. Hii ni elimu tosha sana kwako wewe mdau. Hivi ndivyo viashiria vya mwanamke bikra: 1. Mwanamke bikra huwa anakimbonyeo kwa mbali katika paji lake la uso kati ya macho yake mawili. 2. Mwanamke bikra huwa anatoa harufu...www.jamiiforums.com
![]()
Kama mume wako au mke wako ni mfupi kwa kimo basi inakupaswa uwe mvumilivu sana
Hili halina ubishi kabisa. Watu wafupi kwa kimo aisee wanagubu sana. Niwe mkweli sijawahi kujua ni kwanini wapo hivyo. Kuwa na mke au mume mfupi kwa kimo ni darasa tosha kabisa na inahitaji uwe na roho ngumu sana. Kwanza ni wajuaji sana. Wakianza kuongea hawamalizi watashinda wanaongea kutwa...www.jamiiforums.com
![]()
Leo nisipokufa basi sifi tena
Ndani ya muda huu rafiki yangu ameniletea taarifa kwamba mke wangu mama Neema ananisaliti ndani ya gesti moja mjini Mwanza.Rafiki yangu ameniambia kamuana akiingia gesti na jamaa mmoja ambaye ni jirani yetu anayefanya kazi TANESCO. Nimejalibu kumpigia simu mke wangu mama Neema anasema yupo...www.jamiiforums.com