hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,381
- 80,389
HahahahaahahhshsKuna mtu alituhumiwa katoka out kavaa yeboyebo...watu wanazoom picha balaa
Mwingine kishaanza kusema eti manengelo anaogelea mtoni [emoji1787][emoji23][emoji16]
HahahahaahahhshsKuna mtu alituhumiwa katoka out kavaa yeboyebo...watu wanazoom picha balaa
Mwingine kishaanza kusema eti manengelo anaogelea mtoni [emoji1787][emoji23][emoji16]
Hahaha aise humu mme vurugwa sanaDah ndugu yako Cardio alimwambia felister anavaa sijui yeboyebo na saa ya 5000 ,kucha chafu sijui ngozi imefubaa anahitaji minerals au sijui vitamini
Hapo ni baada ya Felister kuweka picha yake jamaa akaitia kwenye VAR
Ila yote ya yote hapo kwenye kukabidhiwa mikoba hata mimi ningesepa aisee...
Mkuu kwenye mitandao ukiona member wa kike anajiita sijui pretty...., cute...., queen...., n.k ujue tu ni kinyume chake.
Kutongozana humu ni kawaida sana,kama ambavyo unakutana na mtu kwenye bus,haumjui wala hakujui,au sokoni,au kanisani,au msikitini,au mtaani tu,jamaa anakusimamisha humjui wala hakujui,mnaanza kuulizana majina,mnabadilishana namba,mwiaho wa siku mnagegedana!Duuh!
Hii dunia aisee!
Sijui mtu unapata wapi confidence ya kutongoza JF??!
Kumbe dada ana sura kavu mama ngozi ya uji!!!!!
Aiseeee!
JF mna vituko!
Uzi upi huo nikaucheki [emoji2][emoji2][emoji2]Kuna mmoja aliazishiwa uzi na Da Jane Jamanii picha ilipo letwa nilizimia jamaa mwembamba mfano wa moja macho sasa kama kamwagiwa damu.
Hahaha[emoji23][emoji23][emoji23]..
Kwaio mkuu, msichana mfupiii aliekomaaa na anatakiwa awe mganga ndo huyo cutelove?
Wengine ni code hatujaielewa
Hahaha aiseKwa hiyo tunatakiwa tuchange nauli tumtumie cute
Mmeamuaje jamani
HahahaWahuni sio watu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
"akiwa kavalia suruali nyeusi na sweta lililoandikwa TANZANIA kifuani kwake"
Hiyo ni lugha ya picha imetumika [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sweta lililoandikwa TANZANIA kifuani kwake. Nimecheka sana Aweke tu namba wenye roho zetu tumrudshe mwanza wasijemuibia sweta lake bure [emoji16][emoji16]
Nakuahidi sitaweza labla ulete yangu 😃😃😃😃.Picha yangu ukiileta humu ..nakupa radhi
Nakuahidi sitaweza labla ulete yangu [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2].
Kuwa na amani kabisa kutokujitambua kunapelekea kudhalilishana.Hahaha naanzia wapi ..mtoto wa watu ..sipendi ma-drama mie
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Bora hukuona [emoji1][emoji1][emoji1]
Pole sana ulichokuwa unafanya ni black market business!Kuna demu mmoja alikuwa jirani yetu walihama akiwa binti mdogo. Nipo zangu field kahama. Kuna rafiki yangu tulikuwa tunachati naye si akaniambia na fulani yupo kahama. Nikaomba namba yake. Nikamtongoza akanikubalia. Baby nyingi. Tukapanga siku ya kukutana naye. Aise nilichoka, stimu zote zilikata mpaka nilishindwa kula. Nilijuta aise na mapenzi yakafa na sijawahi kumtafuta mpaka wa leo hii
Oooh mm ni ke bhana[emoji13] [emoji13]Wewe ni ke au me mkuu??
Ulisoma comments zake vizuri???[emoji3][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]mtoto una maneno wewe ona sasa hapo umeniacha njiapanda