Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salute kwa First Lady?

Discussion in 'Jamii Photos' started by SMU, Apr 14, 2011.

  1. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,072
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Hii imekaaje?
    [​IMG]
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Umesahau hii nchi ni ya Jk and his family? Ucshangae hapo akaja R1 na akapata saluti vile vile. Waache waenjoy vya mwisho mwisho manake siku zao zinahesabika.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo sio salute....ANATAKA KUMZABA KIBAO KWA JINSI ANAVYOCHEZEA KODI ZETU KWA KULA MARAHA NA KUTALII DUNIA NZIMA..!
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu mjeda wa pembeni amejitenga, kwa jinsi alivyo na hasira na mume wake.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,379
    Likes Received: 2,182
    Trophy Points: 280
    Hajamwamini hata huyo mpambe wake nyuma ambebee hilo begi, first lady na bonge la begi.
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaaaaah!!!!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,051
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    hapo ni mkoa gani?, mbona FL anabebelea bag kubwa, kunani?, au ndo alienda kuchukua mgao wa mkulu huko machimboni?.
     
  8. C

    Campana JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Askari Uhamiaji huyo! Hawaivishwi kijeshi. Nitashangaa iwapo hata JW atamsaluti
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    The political - public dichotomy in our country is extremely complicated and nonsensical by our own ignorance. Mpiga salute hajui kwa nn anaipiga japo anajua mtu stahili wa kumpigia, mpigiwa ndio kabisa hajui, ila kwa sababu amezoea asipopigiwa atamwambia kilaza mumewe kwamba hakupata "mapokeo" mazuri. Ni mbaya sana........
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,025
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    nyie hamjapitia jeshini nini? gari tu inapigiwa saluti sembuse mke wake!
     
  11. v

    van victor Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sio salute hiyo mkuu.
    :disapointed:
     
  13. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,599
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Moderator peleka hii kwenye jukwaa la siasa...
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huu ni upuuzi tena upuuzi uliokubuhu kumpigia saluti demu tena demu mwenyewe hana cheo chochote!!!! Hakianani watu kama sisi akina Dumelambegu tunajisikia hata kinyaa kuona mambo ya namna hiyo.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    Eti maaskari Tanzania wanaruhusuwa kitu kama AK47?
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mambo ovyo ovyo tu nchi hii,hivi kweli protokali imezingatiwa kufanya mambo km haya?Huyo afande si wa jeshi la anga?any way ni upuuzi mtupu.
     
  17. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muwe mnasoma na protocol sometimes, kama ipo kwenye katiba kuna tatizo gani kuwa practiced.
    alafu, aliyekwambia askari anasalimia habari za leo ni nani. someni msikurupuke kuwadaganya wenzenu...
     
  18. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo heshma ya jeshi hiyo!!
     
  19. P

    Percival JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,243
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Anampa Five !!
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inaelekea huko kuna kabaridi maana scarf imezungushwa haswa shingoni
     
Loading...