Salum Telela, uende mbali

Salum Telela, uende mbali

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Wakati mwingine unalazimika kuweka kando unazi, huyu kijana ambaye alikua majeruhi kwa muda mrefu ameiimarisha sana safu ya kiungo ya Yanga


  1. Anatumia AKILI NYINGI SANA
  2. Hakai na mipira
  3. Hana makeke uwanjani-mpira wa jukwaa
  4. Anajua wajibu wake
  5. Aende mbali

Ajiongeze tu ............

  1. Ajitahidii kupiga pasi za mwendo (through passes) kwani pasi zake nyingi ni square hivyo hazisaiidii timu kushambulia
  2. Wakati mwingine hujisahau uwanjani (concentration) hasa kwenye marking
  3. Ajitahidi asiwe mnyonge sana kwa kusema na wenzie au hata kufika kwa nguvu (total marking) nadhani bado ana uoga wa majeraha
 
download.jpg
ukija Simba utacheza sana mpira
 
Huyo kijana anajua sana mpaka anakera.
 
Wakati mwingine unalazimika kuweka kando unazi, huyu kijana ambaye alikua majeruhi kwa muda mrefu ameiimarisha sana safu ya kiungo ya Yanga


  1. Anatumia AKILI NYINGI SANA
  2. Hakai na mipira
  3. Hana makeke uwanjani-mpira wa jukwaa
  4. Anajua wajibu wake
  5. Aende mbali

Ajiongeze tu ............

  1. Ajitahidii kupiga pasi za mwendo (through passes) kwani pasi zake nyingi ni square hivyo hazisaiidii timu kushambulia
  2. Wakati mwingine hujisahau uwanjani (concentration) hasa kwenye marking
  3. Ajitahidi asiwe mnyonge sana kwa kusema na wenzie au hata kufika kwa nguvu (total marking) nadhani bado ana uoga wa majeraha

Amavubi Unatutafuta Ubaya Sisi Wa Upande Wa Pili au?
 
Mkuu aliyeanzisha uzi ni mnazi wa Simba, tumia muda wako kusoma thread yote kabla ya kuibuka na maneno kama haya. Domayo hajazaliwa, Yanga ipo hivyo hakuna cha maumivu hapo.

hivi kulishatokea kiungo mzuri ndani ya Young African kwa kizazi hiki cha 80's to 2000 kama Salvatore Edward au Said Mwamba Kizota???mie kuondoka kwa Domayo haikuni pain ilakikubwa kilicho nikera kuondoka huku anapiga majungu akisaidiana Azam..kuna generation inafuliwa pale kikosi cha pili nizaidi ya Domaya nadhani tulisha muona Lusajo ambae pia nikiraka kwa baadhi ya nafasi
 
huyu dogo namkubali sana, nadhani hata kina niyonzima, mkude simba na domayo hawaono ndani - kwa maoni yangu lakini
 
huyu dogo namkubali sana, nadhani hata kina niyonzima, mkude simba na domayo hawaono ndani - kwa maoni yangu lakini

Yaani huyo dogo namkubali sana namna anavyokaba, anavyopiga pasi za uhakika na kila kona ya uwanja utamkuta yupo huyu. Big up Salumu Telala (master pass)
 
Yaani huyo dogo namkubali sana namna anavyokaba, anavyopiga pasi za uhakika na kila kona ya uwanja utamkuta yupo huyu. Big up Salumu Telala (master pass)

Hivi kwenye timu yetu ya taifa yumo au kocha hajamkubali?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom