Salary slip kwa watumishi wa Serikali

Salary slip kwa watumishi wa Serikali

Ingia
www.utumishi.go.tz
Kushoto tafuta watumishi portal, kisha jisajili. Ili kujisajili utahitaji
1. Email yako
2. Check no (hii ndo itakua na taarifa zako)
3. Password
Ukishajisajili sasa utaweza ku Log in katika hiyo portal.
Kiufupi portal yao wamejitahidi kwa level yetu, iko simple na rahisi kutumia, wana
1. Taarifa zako (hapa ndipo kuna kipengele cha salary slip)
2. Option ya kutafta mtu wa kubadili kituo cha kazi
3. Sehemu ya kuwasilisha malalamiko na kufuatilia

Update:
1. Ingia www.salaryslip.mof.go.tz kisha jaza taarifa zako kama za kiutumishi, wastani huchukua siku 1 kuwa confirmed. Kwenye website ya www.salaryslip.mof.go.tz kuna salary slips kuanzia July 2017

Hii site iko ya ku-download hizi Salary Slipis ni kweli iko kwenye marekebisho au ninapata error message ambayo ni scam? Sina Salary Slips kuanzia February 2019 mpaka August 2019, na nikituma email kwa dawati la msaada sipati response yoyote. Kabla ya hapo, nilikuwa blocked kuingia na kwa hiyo kwa mwaka uliopita peke yake nilikosa pia Salary Slips za February 2018 mpaka August 2018, na sina mpaka leo. Je hili tatizo na wengine mlikumbana/ mnakumbana nalo?
 
Hii site iko ya ku-download hizi Salary Slipis ni kweli iko kwenye marekebisho au ninapata error message ambayo ni scam? Sina Salary Slips kuanzia February 2019 mpaka August 2019, na nikituma email kwa dawati la msaada sipati response yoyote. Kabla ya hapo, nilikuwa blocked kuingia na kwa hiyo kwa mwaka uliopita peke yake nilikosa pia Salary Slips za February 2018 mpaka August 2018, na sina mpaka leo. Je hili tatizo na wengine mlikumbana/ mnakumbana nalo?
Ipo kwenye marekebisho mkuu. Kuna taarifa za kiutumishi wanaziweka sawa.

Kwa ufanisi zaidi tumia hii
 
Ipo kwenye marekebisho mkuu. Kuna taarifa za kiutumishi wanaziweka sawa.

Kwa ufanisi zaidi tumia hii
Double registration ilishawahi kunisababishia matatizo nikawa napata Salary Slips mbili tofauti kwa mwezi huo huo. I would better wait. Huwa natumia Watumishi Portal tu all the time
 
Double registration ilishawahi kunisababishia matatizo nikawa napata Salary Slips mbili tofauti kwa mwezi huo huo. I would better wait. Huwa natumia Watumishi Portal tu all the time
Mmnhu haya mkuu...

Ila hii ni website ya hazina, na salary slip zao ni softcopy ya zile za karatasi za awali ambazo siku hizi hawatoi tena katika huo mfumo wa hardcopy.
Hiyo site ni fanisi zaidi kuliko huko unakokutegemea. Watumishi portal salary slip zake zilikuwa hazieleweki.
 
Ipo kwenye marekebisho mkuu. Kuna taarifa za kiutumishi wanaziweka sawa.

Kwa ufanisi zaidi tumia hii
Hiki ndicho kinacho andikwa
Screenshot_20190928-132417.jpeg
 
Mmnhu haya mkuu...

Ila hii ni website ya hazina, na salary slip zao ni softcopy ya zile za karatasi za awali ambazo siku hizi hawatoi tena katika huo mfumo wa hardcopy.
Hiyo site ni fanisi zaidi kuliko huko unakokutegemea. Watumishi portal salary slip zake zilikuwa hazieleweki.
Watumishi Portal Salary Slips ziko kwenye soft copy pia, ila you can make a print out ukawa na hard copy, if you wish. Hizi Salary Slips zote ziko sawa na zinatoka sehemu moja, why should someone register twice?
 
Watumishi Portal Salary Slips ziko kwenye soft copy pia, ila you can make a print out ukawa na hard copy, if you wish. Hizi Salary Slips zote ziko sawa na zinatoka sehemu moja, why should someone register twice?
Basi mkuu, hayo maelezo hapo juu, siyo ya lazima, ilikufupisha maelezo endelea kusubiri hiyo watumishi portal irudi hewani.

Hata hapo kwenye softcopy na hardcopy bado hujanielewa ambavyo mimi nilimaanisha.


Siku ukija kujua maana ya hiki unacho elekezwa sasa, kama kweli unashida na salary slip utajilaumu why ulichelewa kufanya maamuzi.
 
Ninayo mkuu
Sawa wakati unajaza zile space unawekewa mfano. 87P7, au 81M4 nk hiyo ndio vote code so angalia katika salary slip yako imeandikwa nini ndio ujaze pale.
 
Back
Top Bottom