Salary slip kwa watumishi wa Serikali

Hamis Juma

Verified Member
Nov 4, 2011
2,220
2,000
Ingia
www.utumishi.go.tz
Kushoto tafuta watumishi portal, kisha jisajili. Ili kujisajili utahitaji
1. Email yako
2. Check no (hii ndo itakua na taarifa zako)
3. Password
Ukishajisajili sasa utaweza ku Log in katika hiyo portal.
Kiufupi portal yao wamejitahidi kwa level yetu, iko simple na rahisi kutumia, wana
1. Taarifa zako (hapa ndipo kuna kipengele cha salary slip)
2. Option ya kutafta mtu wa kubadili kituo cha kazi
3. Sehemu ya kuwasilisha malalamiko na kufuatilia

Update:
1. Ingia www.salaryslip.mof.go.tz kisha jaza taarifa zako kama za kiutumishi, wastani huchukua siku 1 kuwa confirmed. Kwenye website ya www.salaryslip.mof.go.tz kuna salary slips kuanzia July 2017
 

chilonge

JF-Expert Member
Dec 23, 2014
856
1,000
Ingia
www.utumishi.go.tz
Kushoto tafuta watumishi portal, kisha jisajili. Ili kujisajili utahitaji
1. Email yako
2. Check no (hii ndo itakua na taarifa zako)
3. Password
Ukishajisajili sasa utaweza ku Log in katika hiyo portal.
Kiufupi portal yao wamejitahidi kwa level yetu, iko simple na rahisi kutumia, wana
1. Taarifa zako (hapa ndipo kuna kipengele cha salary slip)
2. Option ya kutafta mtu wa kubadili kituo cha kazi
3. Sehemu ya kuwasilisha malalamiko na kufuatilia
Hiyo option ya kutafuta mtu wa kubadili kituo ni kwa walimu au watumishi wote?!
 

JOSE KASANO

Senior Member
Apr 23, 2013
116
225
Nimejisajili kuna sehemu za malalamiko, sehemu ya taaarifa na salary slip na sehemu ya kubadilishana kituo.Sehemu ya kupata salary slip imegoma kufungua ila sehemu zingine zinafungua vizuri.
 

JOSE KASANO

Senior Member
Apr 23, 2013
116
225
Nimejisajili na kusign in ila sehemu ya salary slip imegoma kufungua mkuu, je kuna namna ya kuifungua au ndo inazengua hivyo?
 

zubedasoud

Member
Feb 1, 2017
91
150
Natafta salary slip zangu za mwez January ,DEC,November ,huduma ya watumishi portal imefungwa kwa muda
 

mugeza

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
516
500
Naona wanaifanyia matengenezo maana baadhi ya vitu havi-respond siku chache hizi... Ila ikiwa sawa utaweza kupata taarifa zako vizuri kabisa
Hawa watu naona kama hawajajipanga nina week nimejiunga lakini mpaka naandika hawajaweza kunitumia link ya uhakiki kwenye email yangu, na simu zao hazipatikani, je napataje msaada wakuu.
 

Hamis Juma

Verified Member
Nov 4, 2011
2,220
2,000
Hawa watu naona kama hawajajipanga nina week nimejiunga lakini mpaka naandika hawajaweza kunitumia link ya uhakiki kwenye email yangu, na simu zao hazipatikani, je napataje msaada wakuu.
Ukishajisajili nenda kaingie, haina haja ya kungoja link ya uhakiki mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom