Salamu mh. Mwigulu: Wana-Iramba wanakushangaa sana

Salamu mh. Mwigulu: Wana-Iramba wanakushangaa sana

kwa hiyo
unachotaka kusema ni kwamba sisi wenye PASS pale chuoni hatuna akili au?
hivi kumbe pass pale chuo ni tatizo eeh? sijui kama unajua hili: elimu
si kiasi gani unaweza kukumbuka siku ya mtihani, bali kujua mtizamo wa
kiujumla wa hoja ya msingi na kujua ni wapi utapata taarifa ya kina
kuhusu suala husika unapohitaji undani wake. kwa hiyo maisha ni OPEN
BOOK exam.

Maisha hayana past papers za ku-kremu. Huyu Mwigulu anawezekana ni
kweli alipata First Class kwa aina ya elimu unayoijua wewe ya kupass
exams. Kumbe Maisha ni Open Book Exam: You must know the right sources
of information and use them. MWIGULU NA CCM YAKE HAWANA WASHAURI. That
is the source of the problem na si aina gani ya degree class alipata.

Sawa mkuu ila jamaa mbege
 
Pengine mleta mada hakueleweka!
Mie nadhani alimanisha kule kujidai na FIRST CLASS kwa Mwigulu hakufanani na kile kinachoonekana nje!
Na ni kwa sababu sijawahi kuna mtu akijisifia na PASS degree hata kama amefanikiwa katika maisha!
Kitendo cha Mwigulu kujisifia na FIRST CLASS ni kama kusema wenye PASS ni watu bure!

Yaa nilimaanisha hivyo mkuu
 
COPY tena!?
Unamwambia mwana-CCM aweke copy?!
Mbona hiyo ni kazi ndogo kwa STATIONARY zilizojaa vijana wasomo wa Uhazili na Designing!
Atakuletea tena chenye kutoa sauti!
Tunachotaka ni anaitumiaje FIRST CLASS kuifanya nchi yetu iwe first class ya kiuchumi!

Daaa kwi kwi mkuu utanivunja mbavu
 
Juzi juzi nilikuwa
Kiomboi, nikakuta lori la tani 40 linashusha sement. Barabara kwenda
Kiomboi haitakiwi kupitisha magari ya zaidi ya tani 10. Sheria inavunjwa
wazi wazi huku Mwigulu akiimba CDM. Angelikuwa mwakilishi makini wa
wananchi upuuzi huu usingetokea maana angelisimamia shughuli za
maendeleo na kuhakikisha kuwa barabara za jimbo lake
haziharibiwi.

Kabisa mkuu
 
Kwe kwe kwe...... Sitaki kuamini kama hiyo shule ipo tanzania
 
Mwigulu anachukiwa na kila mpenda Amani,bila kujali ni Mtu Wa chama gani,kwani ugaidi wake haukubaliki
 
Mwigulu anachukiwa na kila mpenda Amani,bila kujali ni Mtu Wa chama gani,kwani ugaidi wake haukubaliki

Wee ndio humpendi lakini sie wapiga kura wake tunampenda sana na kipenzi cha wanyiramba. Huyu ni mtu wa watu na chukizo la mahafidhina na wapenda Shari.

Viva Mwigulu a.k.a Lalilali
 
kabisa tena iramba mkuu

Sawa Kama ipo Iramba si utaje jina la shule, kijiji, kata na tarafa gani? Acha uzandiki wewe ni mtoto wa kiume hufai kuwa na tabia Kama hizi....humu JF we dare to speak the truth. Nitafurahi uniambie hii shule ni ya wapi na nitakueleza ukweli halisi. Kama hujibu hapa basi peleka huu utoto wake FB
 
Wee ndio humpendi lakini sie wapiga kura wake tunampenda sana na kipenzi cha wanyiramba. Huyu ni mtu wa watu na chukizo la mahafidhina na wapenda Shari.

Viva Mwigulu a.k.a Lalilali

unajua maana ya mahafidhina au unaongea tu
 
Back
Top Bottom